Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: các anh chị ơi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

các anh chị ơi

hôm qua em đi kiểm tra thì cái VGB của em thì nó bình thường rồi...
    sa0 trên người em lại mọc ra những nốt đỏ và ngứa như vậy....cả ở vùng sinh dục nữa ở dưới vùng tinh hoàn của em mọc ra các cái nốt ngứa...em lại sợ
    em vào trang web 4suckhoe.com đọc những dấu hiệu đầu của H đến đoạn ( phát ban da )
    ở đó họ viết là phát ban có thể xay ra sớm hoặc muộn trong quá trình nhiễm bệnh...nếu như suốt hiện nhọt hay một số vùng màu hồng hay ngứa thì hãy đi gặp bs để xét nghiệm...
    huhuhuhuhu đọc đến đó em hoang mang quá :((((

Phát ban có thể xảy ra sớm hoặc muộn trong quá trình nhiễm bệnh. Nếu đơn giản, đây chỉ là dấu hiệu của dị ứng hoặc cảm lạnh. Nhưng nếu xuất hiện nhọt hay một số vùng màu hồng gây ngứa trên cánh tay thì bạn nên đến gặp bác sỹ để xét nghiệm. - See more at: http://4suckhoe.com/nhung-trieu-chun....ZhbvIvKP.dpuf

Phát ban có thể xảy ra sớm hoặc muộn trong quá trình nhiễm bệnh. Nếu đơn giản, đây chỉ là dấu hiệu của dị ứng hoặc cảm lạnh. Nhưng nếu xuất hiện nhọt hay một số vùng màu hồng gây ngứa trên cánh tay thì bạn nên đến gặp bác sỹ để xét nghiệm. - See more at: http://4suckhoe.com/nhung-trieu-chun....ZhbvIvKP.dpuf
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi hoang157 Xem bài viết
    hôm qua em đi kiểm tra thì cái VGB của em thì nó bình thường rồi...
    sa0 trên người em lại mọc ra những nốt đỏ và ngứa như vậy....cả ở vùng sinh dục nữa ở dưới vùng tinh hoàn của em mọc ra các cái nốt ngứa...em lại sợ
    em vào trang web 4suckhoe.com đọc những dấu hiệu đầu của H đến đoạn ( phát ban da )
    ở đó họ viết là phát ban có thể xay ra sớm hoặc muộn trong quá trình nhiễm bệnh...nếu như suốt hiện nhọt hay một số vùng màu hồng hay ngứa thì hãy đi gặp bs để xét nghiệm...
    huhuhuhuhu đọc đến đó em hoang mang quá :((((

Bạn tìm kiếm thông tin ở đâu không cần biết nhé. Nhưng dựa vào tất cả những gì bạn kể về hành vi của bạn thì bạn không có nguy cơ với HIV. Nguyên Hà sống chung với HIV 10 năm nay rồi mà chả thấy cái "nhọt hay một số vùng màu hồng nào gây ngứa trên cánh tay" cả bạn ạ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    vầng...tai chị nói vậy em cũng yên tâm phần nào...
    chắc em tạo quá nhiều toppic lên anh songchung ko trả lời nữa r :((

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi hoang157 Xem bài viết
    vầng...tai chị nói vậy em cũng yên tâm phần nào...
    chắc em tạo quá nhiều toppic lên anh songchung ko trả lời nữa r :((
    Bạn xem lại chủ đề của mình:
    Chủ đề: cảm phiền anh chị tư vấn giúp em lần nữa ạ.

Nguyen Dinh Nam
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Bạn tìm kiếm thông tin ở đâu không cần biết nhé. Nhưng dựa vào tất cả những gì bạn kể về hành vi của bạn thì bạn không có nguy cơ với HIV. Nguyên Hà sống chung với HIV 10 năm nay rồi mà chả thấy cái "nhọt hay một số vùng màu hồng nào gây ngứa trên cánh tay" cả bạn ạ.
    chị nói chuẩn đấy chị hà

Thông tin về chủ đề này