Kết quả 1 đến 20 của 20

Chủ đề: Xuất tinh + chảy máu

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cảm ơn sự tư vấn của anh.
    Nhưng anh ơi, cho em hỏi thêm: là em bị bệnh lý, nên chỉ cần chạm nhẹ nướu răng cũng ra máu ạ
    Và lần đó, bọn em hôn môi quyết liệt cũng như em OS cho người ta rất mạnh , cộng với việc khi em nhả tinh trùng ra thấy có máu lẫn trong đó.. Nên em chắc chắn lúc em thực hiện OS nướu răng đã chảy máu ạ. Như thế em cho bạn tình bắn tinh vào mồm có sao khong anh?
    Vì tinh trùng bắn trực tiếp vào mồm, mà nướu răng e thì hay chảy máu và đặc biệt là cũng đang chảy máu trong quá trình thực hiện, nhả tinh trùng ra e vẫn còn thấy máu ạ.
    Vấn đề là như thế, chứ nếu OS bình thường thì em không lo
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi Chaymaunuou Xem bài viết
    Dạ em cảm ơn sự tư vấn của anh.
    Nhưng anh ơi, cho em hỏi thêm: là em bị bệnh lý, nên chỉ cần chạm nhẹ nướu răng cũng ra máu ạ
    Và lần đó, bọn em hôn môi quyết liệt cũng như em OS cho người ta rất mạnh , cộng với việc khi em nhả tinh trùng ra thấy có máu lẫn trong đó.. Nên em chắc chắn lúc em thực hiện OS nướu răng đã chảy máu ạ. Như thế em cho bạn tình bắn tinh vào mồm có sao khong anh?
    Vì tinh trùng bắn trực tiếp vào mồm, mà nướu răng e thì hay chảy máu và đặc biệt là cũng đang chảy máu trong quá trình thực hiện, nhả tinh trùng ra e vẫn còn thấy máu ạ.
    Vấn đề là như thế, chứ nếu OS bình thường thì em không lo

Bạn yên tâm với HIV không có sao đâu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi nhưng lúc đó nướu răng e đang chảy máu, mà tinh trùng bắn trực tiếp vào như thế có sao không anh, e sợ là vết thương hở vì nó ra máu mà, nướu răng em là như thế. Lúc nhả tinh trùng ra em còn thấy máu lẫn trong đống đấy.
    Cái vấn đề ở đây là nướu răng của e bị kích ứng nên rất dễ ra máu.
    và hôm đấy em bị chảy máu trong lúc thực hiện mà bị tinh trùng bắn trực tiếp vào, chứ ko phải chảy máu từ trước.
    Khi nhả tinh trùng ra e còn thấy máu, và e đi soi gương thấy nướu răng cũng còn rỉ tí máu nữa.
    Vấn đề là như thế chứ nếu OS bình thường thì e không hỏi làm gì

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Anh ơi nhưng lúc đó nướu răng e đang chảy máu, mà tinh trùng bắn trực tiếp vào như thế có sao không anh, e sợ là vết thương hở vì nó ra máu mà, nướu răng em là như thế. Lúc nhả tinh trùng ra em còn thấy máu lẫn trong đống đấy.
    Cái vấn đề ở đây là nướu răng của e bị kích ứng nên rất dễ ra máu.
    và hôm đấy em bị chảy máu trong lúc thực hiện mà bị tinh trùng bắn trực tiếp vào, chứ ko phải chảy máu từ trước.
    Khi nhả tinh trùng ra e còn thấy máu, và e đi soi gương thấy nướu răng cũng còn rỉ tí máu nữa.
    Vấn đề là như thế chứ nếu OS bình thường thì e không hỏi làm gì

Tuanmecsedec tư vấn bạn không có nguy cơ HIV rồi thì bạn yên tâm đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Nhưng a cho e hỏi thêm: là em xác nhận nướu răng e hay bị chảy máu, và e khẳng định lúc thực hiện hành vi, nướu răng e chảy máu, vì hôn mạnh bạo và em Os cũng mạnh nữa. E chắc 100% e bị chay máu nướu răng.. Mà e lại cho xuất tinh vào mồm, vậy là xuất tinh trực tiếp vào vết thương đang chảy máu rồi? Nen e lo, chứ không phải em bị trước đó rồi mới Os

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Nhưng a cho e hỏi thêm: là em xác nhận nướu răng e hay bị chảy máu, và e khẳng định lúc thực hiện hành vi, nướu răng e chảy máu, vì hôn mạnh bạo và em Os cũng mạnh nữa. E chắc 100% e bị chay máu nướu răng.. Mà e lại cho xuất tinh vào mồm, vậy là xuất tinh trực tiếp vào vết thương đang chảy máu rồi? Nen e lo, chứ không phải em bị trước đó rồi mới Os
    Trường hợp của bạn không có nguy cơ nhưng bạn muốn nghe nói bạn có nguy cơ bạn mới hài lòng phải không?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy em không có nguy cơ , e ko sao phải ko anh chị

Thông tin về chủ đề này