Kết quả 1 đến 20 của 39

Chủ đề: Quan hệ đồng tính có sử dụng bao cao su

Hybrid View

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. hoanghon's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Lúc người yêu em xuất tinh em có ngồi trên người yêu em nhấp mấy cái nửa và 1 lát sau em mới rút dương vật của người yêu em ra khi đó dương vật người yêu em đã xìu và mềm lại rồi, và em kiểm tra bao rất kỹ thì tinh dịch vẫn còn ở trong bao như vậy có nguy cơ hko anh chị
    ads
    Lần sửa cuối bởi hoanghon, ngày 27-08-2018 lúc 10:25.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi hoanghon Xem bài viết
    Em đã kiểm tra rất kỹ rồi anh, em rút bao ra liền và kiểm tra tinh dịch vẫn còn ở trong như vậy có nguy cơ hko anh
    Lúc người yêu em xuất tinh em có ngồi trên người yêu em nhấp mấy cái nửa và 1 lát sau em mới rút dương vật của người yêu em ra khi đó dương vật người yêu em đã xìu và mềm lại rồi, và em kiểm tra bao rất kỹ thì tinh dịch vẫn còn ở trong bao như vậy có nguy cơ hko anh chị

Như vậy không có nguy cơ đâu bạn.

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. hoanghon's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Người yêu em rút dương vật ra cho em ngậm một lát mới xuất tinh và xuất tinh trong bao và ngoài miệng em chứ hko có xuất tinh trong hậu môn em
    Lần sửa cuối bởi hoanghon, ngày 02-09-2018 lúc 08:54.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Anh chị ơi! Tư vấn giúp em vấn đề này ạ: tối hôm qua em và người yêu em lại quan hệ hậu môn có dùng bao cao su, em vừa đun dương vật người yêu em vào hậu môn của em nhịp được 2 đến 3 nhịp và tối đa chưa tới 4 nhịp thì bị tụt dương vật ra ngoài nên em dùng miệng ngậm dương vật của người yêu em(khi đó dương vật người yêu em vẫn đeo bao cao su) em ngậm 1 lát là người yêu em xuất tinh luôn trong bao cao su, sau đó em vào toi lét đổ nước vào bao thì thấy nước rỉ rỉ ra từ đầu bao cao su em nghĩ là bao đã bị thủng khi em dùng miệng để ngậm dương vật người yêu em cạ vào răng em em bị thủng lổ nhỏ(trước khi quan hệ hậu môn người yêu em có đeo bao vào cho em ngậm dương vật người yêu em, nên em hko bít là bao bị thủng trước khi người yêu em đun dương vật vào hậu môn em và em dùng miệng ngậm bao bị thủng hay sau khi rút ra em dùng miệng ngậm nên bao bị thủng, người yêu em rút dương vật ra khỏi hậu môn em và sau đó em dùng miệng ngậm dương vật của người yêu em thì người yêu em mới xuất tinh chứ hko có xuất trong hậu môn em như vậy em có nguy cơ hko anh chị
    Người yêu em rút dương vật ra cho em ngậm một lát mới xuất tinh và xuất tinh trong bao luôn ạ, chứ hko có xuất tinh trong hậu môn em

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này