xin cảm ơn các smod đã trả lời trong chủ đề này.

Như vậy là sau 02 tuần kể từ thời điểm hành vi có nguy cơ.

Hành vi của mình đó là: đi massage, không có dùng BCS, dùng DV cạ, ấn ấn vào AD (có ấn nhưng ko vào trong AD), DV bị trầy xước (sau này mình mới biết do trước đó có hj). Sau 3 ngày thì trên DV có các chấm nhỏ li ti như trong phần chủ đề mình có hỏi mọi người, sau đó vài ngày thì các chấm nhỏ li ti này không thấy xuất hiện, mình cũng nghĩ là do vấn đề viêm nhiễm nên chỉ cần vệ sinh, tiếc là sau đó 1 tuần thấy có các nốt đỏ nổi lên, nằm sát nhau, nhìn cứ tưởng như là bị sùi mào gà á, sau đó vài ngày thì một số nốt đỏ làm mài trắng (đúng lúc này mình có đi khám da liễu, có nói trước đó bị nổi nốt đỏ, giờ thì làm mài, được chẩn đoán là viêm nhiễm chứ ko phải là sùi mào gà, hiện tại mình đang uống thuốc và thoa vào chỗ bị nổi nốt đỏ).

Thật sự thì giờ tâm trạng mình rối bời lắm (lo sợ STDs thì sẽ có khả năng nhiễm H), tham khảo các bệnh STDs thì do mới là các biểu hiện trên thấy gần giống với bệnh do Herpes Simplex (như trong chủ đề của bạn nguoilolang0 có hỏi, mình thấy triệu chứng của mình khá giống với bạn, nhưng mình thì ko có cảm giác bị ngứa, rát chỗ bị nổi), nhưng phải thoa và uống thuốc trong thời gian tới xem thế nào.

Mặc dù đã được các smod tư vấn về H, nhưng mình vẫn còn lo lắng, mong chờ đủ ngày để đi xét nghiệm: H & STDs.

Chỉ vì một phút không kiềm chế được mà 2 tuần qua cuộc sống rất căng thẳng, nhiều khi ko biết bản thân mình có vượt qua được để chờ ngày xét nghiệm ko, rồi kết quả xét nghiệm nếu ko phải AT thì chắc ko vượt qua nổi quá.