Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 73 của 73

Chủ đề: Combo 5 tuần âm tính!!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    E cám ơn a Hiếu .. E sẽ xem xét và đi kiểm tra nếu thấy cần thiết.. Tình trạng n nốt đỏ ở tay nếu ko mất đi!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    E chào mọi người. Tính đến nay e đã đc 9 tuần sau nguy cơ.. E đang đợi 12 tuần để chốt! Do kết quả combo 5 tuần âm tính tại bv Hồng Ngọc cùng vs việc đọc rất nh e thấy mình đã ko còn lo lắng nh vì Hiv nữa.. Tuy nhiên việc e bị giật cơ nhẹ vẫn tiếp tục xảy ra.. E muốn hỏi e đc tư vấn xn Gan B và Giang Mai (đã Âm tính sau 5 tuần) n e thấy còn bệnh nhiễm Virut Herpes sao ko thấy ai bảo đi kiểm tra (vì nó có liên quan đến Viêm não virut Hếp, bệnh này có TC giật cơ) .. E không hiểu rõ lắm về vde này mong các a c trên dd giải đáp ạ..

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Bimoc88 Xem bài viết
    E chào mọi người. Tính đến nay e đã đc 9 tuần sau nguy cơ.. E đang đợi 12 tuần để chốt! Do kết quả combo 5 tuần âm tính tại bv Hồng Ngọc cùng vs việc đọc rất nh e thấy mình đã ko còn lo lắng nh vì Hiv nữa.. Tuy nhiên việc e bị giật cơ nhẹ vẫn tiếp tục xảy ra.. E muốn hỏi e đc tư vấn xn Gan B và Giang Mai (đã Âm tính sau 5 tuần) n e thấy còn bệnh nhiễm Virut Herpes sao ko thấy ai bảo đi kiểm tra (vì nó có liên quan đến Viêm não virut Hếp, bệnh này có TC giật cơ) .. E không hiểu rõ lắm về vde này mong các a c trên dd giải đáp ạ..
    Khi bạn đến BV để XN Giang mai và gan B thì dĩ nhiên trước khi XN bạn phải gặp BS tư vấn sau đó BS là người quyết định bạn XN nhưng gì. BQT đã chia sẻ tất cả thông tin liên quan đến hành vi nguy cơ, việc còn lại XN tần soát là của bạn gặp trực tiếp BS tư vấn, sao lại lên DD trách móc?????

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Khi bạn đến BV để XN Giang mai và gan B thì dĩ nhiên trước khi XN bạn phải gặp BS tư vấn sau đó BS là người quyết định bạn XN nhưng gì. BQT đã chia sẻ tất cả thông tin liên quan đến hành vi nguy cơ, việc còn lại XN tần soát là của bạn gặp trực tiếp BS tư vấn, sao lại lên DD trách móc?????
    A Hiếu ơi e lên dd để hỏi chứ ko có ý trách móc j cả.. Vì e đi xn ở Hồng Ngọc bsi ko tư vấn j hết e chỉ đky XN Hiv combo, giang mai, viêm gan B nên bsi làm theo thôi ko hề tư vấn j cả a a. Hic. E đọc thấy nh bạn bị giật cơ ko khỏi mà chỉ nghĩ đến ko nhiễm H là may mắn rồi ko để ý đến việc Viêm Não Herpes cung rất nguy hiểm.. Vì e biết a là ng tiếp xúc vs nh ng nhiễm H thật cũng như n ng ko biết j như e nên e muốn hỏi a QH ko an toàn như e mà vẫn bị giật cơ nhẹ có thể bị VNao Herpes ko.. E đọc thấy việc kiểm tra rất phức tạp phải đi chụp cắt lớp nên e hỏi a mà. E chưa bh có ý trách móc cả hic a nghĩ oan e rồi :(

Cảm ơn
    2,578
    A Hiếu ơi e lên dd để hỏi chứ ko có ý trách móc j cả.. Vì e đi xn ở Hồng Ngọc bsi ko tư vấn j hết e chỉ đky XN Hiv combo, giang mai, viêm gan B nên bsi làm theo thôi ko hề tư vấn j cả a a. Hic. E đọc thấy nh bạn bị giật cơ ko khỏi mà chỉ nghĩ đến ko nhiễm H là may mắn rồi ko để ý đến việc Viêm Não Herpes cung rất nguy hiểm.. Vì e biết a là ng tiếp xúc vs nh ng nhiễm H thật cũng như n ng ko biết j như e nên e muốn hỏi a QH ko an toàn như e mà vẫn bị giật cơ nhẹ có thể bị VNao Herpes ko.. E đọc thấy việc kiểm tra rất phức tạp phải đi chụp cắt lớp nên e hỏi a mà. E chưa bh có ý trách móc cả hic a nghĩ oan e rồi :(
    Đó là do em. Em XN các bệnh STDs em phải đến đúng chuyên khoa Da Liễu TW gặp BS. em k đi đúng chuyên khoa giờ nói gì hỷ???

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Thế bh e phải đến da liễu trung ương khám hả a? A Hiếu cho e hỏi e cần kiểm tra n j nưa a? :(

Cảm ơn
    2,578
    Thế bh e phải đến da liễu trung ương khám hả a? A Hiếu cho e hỏi e cần kiểm tra n j nưa a? :(
    Em cứ đến gặp BS trình bài nguy cơ của em, BS là người quyết định em cần XN những gì

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Vâng.. E đợi đủ 12 tuần rồi e đi HN làm luôn.. Có j e sẽ thông báo vs mọi ng.. E cám ơn a ạ..

9. Những thành viên đã cảm ơn Bimoc88 cho bài viết này:

songchungvoi_HIV (01-06-2014)

Cảm ơn
    2,578
    Vâng.. E đợi đủ 12 tuần rồi e đi HN làm luôn.. Có j e sẽ thông báo vs mọi ng.. E cám ơn a ạ..
    Bấm vào đây xem:
    Xét nghiệm HSV 1/2 IgG và HSV 1/2 IGM khác HPV như thế nào?
    Cách tự phát hiện HPV ở nam giới hiệu quả

11. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Bimoc88 (01-06-2014)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Đc 9 tuần thì làm cái text nhanh đi bạn.nếu âm tính thì 99% bạn an toàn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    làm cái test nhanh 98k o hồng ngọc luôn đi . e làm tại 8 tuần at rồi yên tâm lắm =,=

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    53
    Được cảm ơn 1 lần.
    12 tuần xn cho trắc bạn ơi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Mình đợi đủ 12 tuần test nhanh luôn.. Combo 5 tuần âm tính khá yên tâm rồi chỉ sợ virut khác nguy hiểm thôi hic

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này