Kết quả 1 đến 20 của 51

Chủ đề: Tư vấn giúp e với ạ e hoang mang quá: QHTD với GMD có BCS và OS

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    18
    Được cảm ơn 1 lần.

Tư vấn giúp e với ạ e hoang mang quá: QHTD với GMD có BCS và OS

Chao bác sĩ ! Bác sĩ tư vấn giúp e ạ ! E cách đây 1 tháng e có QH vơi GMD ! Cô ý kích dục dương vật e băng miệng khá lâu DV E K đeo BCS và miệng cô ý lẻ ! Xong e quan hệ âm đao nhưng e có đeo BCS QH dc 3 phút thì e ra va rút ra thì thấy BCS ôm 1 nửa hoặck k dc 1 nửa e không biết nó tuột từ khi nào va có khả năng từ lúc QH ! Và xong e nhin bcs có vẻ hoi chũng ở giữa e k biêt có phải tách không nữa ! Và E lấy tay sờ vào phần dương vật k dc trùm BCS va dính dịch vô ý e dụi lên mắt e lại thường hay có thói quen là dụi rất sâu ! Nghi 10p e lại dc cô ấy kích dục bằng miệng va SỬ dụng tay va rồi qh tiếp e vẫn sử dụng bcs ! Dương vật e k lên , lên cô ấy dùng tay bóc bcs ra và tay dính dịch va kich duc bằng tay va cọ sát rất mạnh va đau ! Trước khi e về e có dùng nước rửa DV bang xà bông ! Sau 4 ngay e hơi đau cổ va e bị sốt va kèm tiêu chảy trong 3 hôm ! 7 ngay sau nguy cơ e chán ăn , ăn vào là buồn nôn và nôn ! 14 ngay thì e đau cơ va nhúc chân tay 3 ngày sau lại đổi vị trí lưng va bả vai và mông ! Và bh tròn 1 tháng e lại bị nổi nốt đo? Ở dầu lưỡi và dưới lưỡi xuất hiện 4 đến 5 nốt to bắng nửa hạt gạo ! Và e bị nhiệt bên mép lưỡi e cũng k rõ có phải nhiệt k ! Từ ngày nguy cơ đến bây giờ đầu e dầu vẫn hơi nóng và thở nóng va tiêu chảy nhưng thỉnh thoang mà chỉ nửa ngày là hết kèm theo đau nhúc chân tay vẫn còn ! E xin bác sĩ tư vấn giúp e ! E cảm ơn ạ !
    ads
    Lần sửa cuối bởi Ngaymaisesang, ngày 18-05-2014 lúc 21:46.

Thông tin về chủ đề này