Trang 52 của 84 Đầu tiênĐầu tiên ... 242505152535462 ... CuốiCuối
Kết quả 1,021 đến 1,040 của 1668

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3

Sợ hiv từ máu của người khác

Gấp gấp anh chị ơi, em lo quá. Chả là hồi ban sáng em có bắt tay 1 cô gái, lúc đó e nhìn thấy trên bàn tay phải của cô ấy có 1 vết đứt khá to có chảy máu, và cô ấy dùng chính bàn tay đó để bắt tay với em, lúc đó tay của em bắt vs cô ấy lại có vết xước do trước đó e quệt bàn tay của mình vào cánh cửa gây xước và có chảy máu và bao gồm cả những vết xước móng rô nữa ạ. Sự việc sẽ chẳng là gì nhưng em lại biết cô gái đó là gái mại dâm, mà gái mại dâm là người có nguy cơ rất lớn với hiv, mà khi bắt tay thì tay của em có vết xước chảy máu ở lòng bàn tay và cả vết xước móng rô trên tay như vậy sau đó bắt tay với cô gái mại dâm đó khi trên tay cô ấy có vết thương chảy máu ( vết thương khá lớn ) như vậy thì có nguy cơ gì ko ạ anh chị ơi, em lo thực sự ạ :((
    Lần sửa cuối bởi Ma Văn Dương, ngày 03-02-2021 lúc 13:16.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Và cũng trong tình huống đó. Ngay khi gặp nhau hồi ban sáng. Đứa bạn em nó lại quen cô gái mại dâm đó. Ngay lúc đó nó lại mời cô đó và em đi ăn và tụi em có nhậu rượu, lúc ngà ngà say thì e có gắp đồ ăn cho cô đó, thế nào mà cô ấy lại dùng chỗ phần bàn tay có vết thương chảy máu của cô ấy cầm lên đầu đũa của em, khi đó em biết rõ là máu có dính lên đầu chiếc đũa của em, nhưng do say nên e lại cho chỗ đầu đũa đó lên để ngậm vào miệng, giờ về nhà em nghĩ đến em lo quá, như vậy có nguy cơ gì vs hiv ko ạ ? 2 trường hợp của em đều là cùng 1 cô gái và diễn ra ngay gần thời điểm vs nhau, em mong anh chị tư vấn !!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Khá lo lắng

Dạ trưa nay em có băng qua đường để đi mua đồ ăn , thì có một xe từ phía sau chạy lên , nó quẹt cái vật gì đấy vào eo bên phải của em , em cảm nhận rõ mình bị quẹt luôn ạ! Mà em cảm nhận vật đó khá sắc nhọn! Xe đó chạy khá nhanh, lúc qua khúc kia thì có vô tình quẹt trúng xe kia nữa! Em có kiểm tra eo của em, thì thấy có nốt tròn như đầu tăm , sưng nhẹ, như kiểu đi chích kim tiêm trong bệnh viện vậy đấy ạ, nó khá đỏ, nhìn như bị rỉ máu vậy đấy ạ, em lo mình bị quẹt vật sắc nhọn nào đấy từ người đấy, mà không xác định rõ là vật gì, 1 là vật bị sét, hai là kim tiêm , giờ em khá lo lắng ạ, xin tư vấn giùm em , em có sao không ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo sợ

Dạ lúc nãy em đang chạy xe ngoài đường, lúc ấy đường rất đông, bỗng có mấy xe chạy, rồi lách qua lách lại, gây tiếng ồn rất lớn, rồi có một xe chạy lách qua xe em, lúc ấy em cảm nhận xe ấy vừa mới chạy qua , em bị quẹt vào vật gì khá đau,hic , không biết có phải quẹt kim không nữa, vì đường khá đông xe.

Ngaythangxua99a
    Guest

Post Hỏi, lo sợ

Dạ chuyện là lúc nãy em đi làm, em có đón xe , thì lúc qua đoạn đường kia , có một người chạy xe ngang qua em , lúc ấy chợt tay em rất đau, như bị đâm vật nhọn vô tay ấy ạ, đau là thật ạ! Rồi em kiểm tra tay, thì có một nốt tròn như đầu tăm , như có rỉ máu chút chút, nó rát rát nữa, lúc mà người ấy chạy ngang qua , em có cảm giác bị đâm vật nhọn vào tay rất thật, có khi nào người ta đâm kim em không anh , em sợ lắm.

Ngaythangxua99a
    Guest
    Có nguyên vết trầy đỏ dài luôn ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Đường hẻm khuya

Dạ mấy anh ơi , lúc nãy em có quẹo vô một con hẻm, lúc đó có hai thanh niên đứng đấy, em mới vòng ra , nhưng vì đi đường tắt nên em vòng vô lại, thì lúc đấy hai thanh niên đấy cũng đi vào, họ đi xuống, em đi lên , lúc đi em và hai người ấy rất áp sát nhau, lúc họ đi ngang qua , bỗng em thấy đau nhói nơi vai, lúc họ đi ngang qua em , có đụng vào người em , lúc ấy em có cảm giác như bị vật gì ấy đâm vào người ấy, khá nhói, có khi nào là đâm kim tiêm không ạ, vì đường hẻm khá vắng, mà em thấy hai người ấy đứng một hồi lâu trước đấy, xong đi ngang qua em, rồi họ đi tiếp.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tư vấn giúp em ạ.

Hôm nay em có bắt tay một người ( anh ấy bị H ). Tay em thì bọ khô da, nứt lẻ, và có vài vết lẻ chảy máu chưa lành. Bàn tay người đó thì em thấy cũng sần xùi, và các ngón tay em tháy cũng nứt lẻ, đỏ đỏ. Em có nguy cơ tròn trường hợp này không ạ. Mải công việc nên em quên mất người ấy có H.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Em cần tư vấn thực sự anh chị ơi

Em đang bài : "Hôm nay em có bắt tay một người ( anh ấy bị H ). Tay em thì bọ khô da, nứt lẻ, và có vài vết lẻ chảy máu chưa lành. Bàn tay người đó thì em thấy cũng sần xùi, và các ngón tay em tháy cũng nứt lẻ, đỏ đỏ. Em có nguy cơ tròn trường hợp này không ạ. Mải công việc nên em quên mất người ấy có H.". Nhưng không được tư vấn mà bị chuyển váo chủ đề khác ạ. Em thực sự rất rối bời. Mong các anh chị giúp em với ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Bị va quẹt vật nhọn!

Dạ chiều nay em có đi dạo phố, thì em đến đoạn đường đấy đông người lắm, em đang đi , thì có một người chen lên , tay người đấy cầm vật gì trắng trắng, do mắt cận, không đeo kính nên em không nhìn rõ lắm, người ấy quẹt vật đấy thẳng vào chân em luôn , em cảm nhận rõ là bị quẹt luôn, sắc lắm ạ, em có kiểm tra chân , thì có một nốt tròn, một vết trầy dài, hic , có khi nào người ta quẹt kim không ạ, vì em chắc chắn là mình có bị người ấy quẹt vật nhọn trúng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post ??? Dạ cho em hỏi

Dạ chuyện là chiều nay có một người hỏi đường em , lúc ấy người ấy đứng gần em lắm, người ấy có hỏi cái khách sạn kia ở đâu, thì lúc ấy bỗng dưng một cái xẹt qua da em , nó hơi nhói nhói, anh ơi , có khi nào có vụ quẹt kim lén không ạ, em đang lo lắm, vì người ấy lúc ấy đứng rất gần em.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Quẹt vật nhọn

Dạ anh ơi , lúc nãy em đi mua đồ ăn , thì lúc đấy trong con đường đó vắng lắm, tự nhiên có một xe chạy lại phía em , vừa quẹt ngang một cái là da gần chân em nó nhói lên , y như bị quẹt kim hay vật nhọn đấy ạ, cảm giác bị quẹt rất thật, em lo quá, đường khá vắng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Hoang mang

Anh ơi Giúp em với ạ , thật sự em đang rất hoang mang, chuyện là em có đi ra phố, lúc ấy đông người lắm, đang chen chúc, bỗng em cảm nhận có vật nhọn đâm vào chân , thật sự chứ không hoang tưởng, cảm giác đau nhói lên , y hệt như đi tiêm ở bệnh viện, lúc ấy em khá đau và hoảng, em có vội chạy vào nhà vệ sinh, thì trời ơi , có nốt sưng , ở ngay giữa có chấm máu chảy như đầu tăm , em có nặn ra máu luôn, anh ơi , thật sự em đang sợ muốn khóc luôn nè, em có nên đi xét nghiệm không anh huhu, vì cái vết y chang bị kim chích, hoặc vật nhọn đâm vào, có chảy máu luôn ạ , em không biết có ai chơi xấu đâm kim em không! Huhu , giờ em sợ quá anh ơi! Thiệt sự lúc nhìn thoáng qua, em thấy có đầu nhọn đâm vào chân em luôn, và nó chảy máu, em có nặn máu ra luôn, hic , em có nên đi xét nghiệm không ạ ? Xin hãy giúp em.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Uống chung lon nước

Em chào anh chị. Hôm nay em có tham gia liên hoan cuối năm với nhóm bạn. Trong lúc vui vẻ em có cầm nhầm lon nước táo lên men strongbow uống dở của bạn ngồi cạnh và uống vài lần. Bạn em thì bị HIV. Em có nguy có lây HIV từ bạn em không trong khi mồn hai đứa đều bị nứt lẻ do khô hanh. Mong anh chị giải đáp cho em với ạ. Em xin chân thành cám ơn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Xin hỏi ạ?

Dạ có một người thủ dâm dính vào một cái mền , rồi có người khác dùng tay chạm vào cái mền ấy , xong người ấy thủ dâm bằng tay cho em , cho em hỏi, nếu cái mền ấy dính tinh dịch còn ướt của người kia, thì cái tay của người kia chạm vào dương vật em thủ dâm có nguy cơ lây nhiễm không ạ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Nghi đụng trúng tinh dịch trong nhà vệ sinh

Anh chị ơi hôm nay em có đi chơi với bạn, trong lúc đi vệ sinh vì vội quá nên em có đụng phần đầu của quần em (chỗ phía trước dương vật) với lại tường, em nhìn trên tường thì có thấy vết nhầy nhầy bẩn bẩn. Tuy có cách 2 lớp quần nhưng em vẫn lo quá mong mấy anh chị tư vấn giúp em nếu vết nhầy đó là tinh trùng thì có nguy cơ gì không ạ em cảm ơn rất nhiều :( mong anh chị đừng bơ emn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cho em hỏi thêm về trường hợp khác nữa ạ. Hôm nay em có dắt xe hộ dùm một người đang bị H, sau đó em có dùng cồn 70 và xà phòng rửa tay qua 3 lần thì vô tình thấy tay có 1 vết xước (không chảy máu), em không biết là em bị vết xước trước đó hay do xe làm tay em bị xước nữa. Em có quan sát thì thấy người này hay để xe ở ngoài trời, ngoài không khí, nhưng em không biết trước đó họ có bị chảy máu hay không và thời gian tiếp xúc chiếc xe trước đó bao lâu nữa. Như vậy trường hợp này em có nguy cơ cao không ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh cho em hỏi thêm trường hợp khác nữa ạ.
    Hôm nay em có dắt hộ xe dùm người khác (người này đang bị H). Sau đó em có rửa tay sơ qua cồn 70 và rửa qua xà phòng 3 lần liên tục thì vô tình phát hiện tại em có vết xước (không chảy máu). Em không biết vết xước này do em bị trước đó hay do khi dắt xe dùm. Em có quan sát người này hay để xe ngoài trời ngoài không khí. Nhưng em không rõ trước đó họ có bị chảy máu sau đó chạm vào xe hay không và thời gian tiếp xúc trước đó bao nhiêu lâu. Trường hợp tiếp xúc gián tiếp qua vật trung gian như vậy có nguy cơ cao không ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng!!

Dạ chuyện là trưa nay em có đi nhà vệ sinh công cộng, thì lúc đấy có hai người, có một người trong đấy cứ nhìn chằm chằm em , lúc em bước ra , lúc ấy người ấy cũng đứng đấy, thì lúc em bước ngang qua người ấy, thì có va chạm, lúc ấy em thấy khá đau, mà đường xung quanh lúc ấy cũng khá đông người, em chắc chắn rằng có người vỗ tay vào người em , lúc ấy em cảm thấy khá đau, như có cái gì quẹt vào người ấy ạ! Có khi nào bị quẹt kim không ạ, vì em kiểm tra đầu gối, thấy có một vết tròn chảy máu nhẹ, em lo lắm, vì lúc ấy có người đập bàn tay thẳng vào người em , mà em không nghĩ đó là vô tình chạm trúng người em đâu ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Hoảng sợ

Dạ lúc trưa nay em đi mua đồ ngoài shop, thì lúc em cúi xuống lấy đồ, thì có một người chụp đầu em , chính xác là họ dùng tay chạm vào đầu em luôn, lúc ấy em thấy khá đau ạ, có khi nào họ quẹt kim không ạ ?

Trang 52 của 84 Đầu tiênĐầu tiên ... 242505152535462 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này