Trang 65 của 86 Đầu tiênĐầu tiên ... 1555636465666775 ... CuốiCuối
Kết quả 1,281 đến 1,300 của 1704

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Phamluonghoa's Avatar
    Cảm ơn
    0

Bị quẹt chảy máu

Chào ban qtv cho em hỏi em lên xe khách bị vậy gì đó quẹt chảy máu nhiều em sợ trên vật đó có máu rồi quẹt trúng em rồi sau khi đá banh xong em lấy vớ đá banh lau vết thương chảy máu có nguy cơ không ạ

Cảm ơn
    0

Vết thương ở mông

Anh ơi cho em hỏi hai trường hợp này
    Trường hợp 1 anh bảo vệ bị rách chán chảy máu rất nhiều thằng kia sơ cứu cho ảnh bị dinh máu vào tay em không biết có rửa chưa sau 30p nó cầm vào vết thương của em dưới chân
    Trường hợp 2 em đang nằm thì có 2 thằng lại khiêng em làm mông em cà xuống nền gạch trẦy một đường dài ửng đỏ sối nước vào rât rát vậy như vậy có nguy cơ không ạ Em sợ vết thương đó tiếp xúc với máu trên tay thằng sơ cứu cái chán cho ông bảo vệ ạ em có nguy cơ không ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Dạ em xin phép hỏi ạ

Dạ chuyện là em cầm vào đồ người lạ, mà trên áo có dính nước màu trắng giống tinh dịch lắm ạ, còn mới, và em có đi vệ sinh, em có dùng tay chạm vào bộ phận sinh dục, trường hợp ấy có lây các bệnh như sùi mào gà hay các bệnh truyền nhiễm không ạ, nước trên áo còn rất mới ạ

Thành Viên Chứng Bệnh Tâm Thần Lo Lắng. Lê tri's Avatar
    Cảm ơn
    0

Lo lắng

Chào anh chị e xin hỏi e quẹt xe o chợ rồi có nói qua lại với nhau rồi đi e lúc quay lưng đi em nghe đau ở sau lưng e sợ người đó đâm Kim em xin cảm ơn

Cảm ơn
    0

Tay dính máu

Chào ban qản trị viên cho em hỏi là em nhậu có vào toilet ói mà bàn tay em vựa vào vách tuờng xong sao đó dùng tay móc họng để ói em sợ rằng tay em vựa vào vách tường có máu của người trước dính lên từong ngay chỗ em vựa vào Dính lền ngón tay em đang bị vết thương hở ạ em có nguy cơ không ạ

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Giiu99's Avatar
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng nhiều

Dạ em có một chuyện muốn hỏi ạ, chiều hôm nay em có đang chạy xe , thì lúc chạy vào đoạn đường kia, tự nhiên có một người đứng phía trước xe em, em mới chạy chậm lại, thì người đấy có tiến lại gần em, nhìn em, rồi vòng tay ra sau lưng em vỗ vào lưng em, tầm 2 3 cái, em thấy hơi nhói nhói, người đấy nhìn chằm chằm em nói gì đấy, vì lúc đấy do đang bất ngờ nên em không để ý, xong rồi em chạy xe tiếp, em sợ nên không để ý tay người đấy luôn, về em có kiểm tra áo , thì trên áo đính vết đỏ đỏ trên áo màu xanh, em lo lắm ạ, không biết có phải chặn đầu xe để quẹt kim không ạ, vì người đấy lạ hoắc ah, khi không lại vỗ vào lưng em, mà em cảm giác nhói thật sự ạ , xin tư vấn giúp em, giờ chỗ đấy nó hơi nhức nhức ạ

Cảm ơn
    0

Tay dính máu

Chào anh chị sáng nay em đi làm thì phát hiện trên đầu ngón tay có vệt máu nhỏ cỡ 1cm em có dùng tay đó gãi càm em vì càm em có râu rất ngứa với lại chỗ càm kia còn có vết mụn đỏ có rỉ máu ít bằng đầu tăm em sợ em gãi trúng chỗ đó ạ em có cần dùng pep gấp không ạ

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng quachthanhvu's Avatar
    Cảm ơn
    0

Mua bánh mì ngọt chà bông

Nay e đi mua tiệm bành mì ngọt chà bông xúc xích lúc ăn giữa chừng để ý lớp vỏ ngoài bánh mì có dính tinh trùng em lỡ nhai nuốt 1 nửa mới để ý thấy . Lúc e ăn răng e có bị chảy máu răng . trường hợp e có bị nguy cơ hiv không ạ mong anh chị giải đáp giúp e lớp vỏ đó chắc chắn là dính tinh trùng và bánh mì e ăn lúc đó cũng kh còn nóng nữa nên e sợ virus chưa chết hết . Trường hợp e có nguy cơ không ạ nếu tinh trùng đó của người bị nhiễm hiv thì e có nguy cơ không ạ do e sợ vì e bị chảy máu răng nữa
    Lần sửa cuối bởi quachthanhvu, ngày 24-12-2021 lúc 15:33.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Mỹ hạnh's Avatar
    Cảm ơn
    0

Máu bên trong chả lụa

Em chào Anh chị,em biết nguy cơ này rất hoang đường nhưng ko phải không thể xảy ra.E có mua bánh ướt và cắn cục chả lụa thì thấy có máu bên trong nó,dù e kiem tra răng miệng e ko hề có máu,em cũng biết máu trên thức ăn khi tiep xúc không khí thì vô hại.nhưng cái này là máu nằm trong cục chả ko có tiếp xúc không khí,nếu ai đó dùng kim bơm máu H vào trong cục chả thì H có thể sống bao lâu,thời gian từ khi e mua đến khi ăn tầm 15phút,nếu H trong môi trường chả lụa ko có không khí thì sau bao lâu ko còn lây nhiễm được ah,xin đừng nói em bịa đặt vì em thấy rõ vết máu đỏ hồng tươi bên trong nó ,em cảm ơn ạ

Cảm ơn
    0

Tay nắm cửa

Chào ban QTV cho em hỏi em khui bia bị đứt tay sau đó em có cầm vào tay nắm cửa quán nhậu em sợ có máu hay dịch gì ở tay nắm cửa cho em hỏi có nguy cơ không ạ

Cảm ơn
    0

Lo lắng

Chào anh chị em có vô đường nhỏ trong chợ bị kẹt xe em đỗ xe lại chờ có anh ở sau khều khều vô vai em kêu em lùi về cho xe nó qua em sợ anh ta đâm kim quá e về kiểm tra trên vai áo có vệt màu đỏ ở vai áo xin anh chị tư vấn e cảm ơn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Em cần tư vấn

Em có đi cửa hàng tiện lợi mua thịt, lúc lấy gói thịt chẳng may quệt tay vào thành tủ (bằng me ca) trên đó em thấy có vệt đỏ như máu, tay em chố bị quệt lại đang trầy do viêm da cơ địa. Em muốn hỏi nếu mâu đó có H thì em có nguy cơ không a

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.

chạm vào máu

chuyện là tay e có vết cắt chảy máu vô tình lúc đi gửi xe bảo vệ có đưa cho e cái thẻ xe, trên thẻ xe đó có vết máu e lấy tay có vết cắt chạm vào vết máu đó!!! ( vết máu đó gần khô hết rồi)
    không biết có bị nhiễu H k nữa mong a/chị tư vấn giúp e????

Cảm ơn
    0

Tay nắm cửa

Chào ban quản trị viên cho em hỏi tay em khui bia bị đứt Tay chảy máu em có dùng tay đó cầm vào tay nắm cửa quán nhậu đông người em sợ trên tay nắm cửa có máu hoặc dịch ạ
    Lần sửa cuối bởi Phamluonghoa, ngày 04-01-2022 lúc 16:14.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Gi3gi's Avatar
    Cảm ơn
    0

Post Hơi lo lắng

Dạ nãy em chạy xe trên đường, lúc ấy là đèn đỏ , em có dừng xe lại, thì từ đâu có một người chạy xe từ đằng sau tiến sát gần em, quẹt vào vai em một cái, mà em cảm giác nhói lắm ạ, như có vật nhọn quẹt vào ấy, quay lại thì người ấy nhìn nhìn em, rồi chạy lên phía trước chạy tiếp rất nhanh, về nhà em có cởi áo ra xem, thì thấy có chấm đỏ, có rướm máu như đầu tăm ạ, em lo mình bị quẹt kim quá, xin tư vấn giúp em

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Móng tay dính máu khô nặn mụn trứng cá...

Em xin chào bác sĩ ạ... Mong được bác tư vấn giúp em tình huống móng tay dính máu khô nặn mụn trứng cá bị chảy máu rất nhiều.
    Hôm qua lúc 6h30 tối cháu có đi cùng chồng đi chợ mua 1 gói đồ ăn , ck em cầm và treo vào xe khoảng 5phút
    Đi xe thì về tới cổng nhà và em dùng tay sách đồ ăn vào nhà
    Sau đó em đi tắm ăn cơm và rửa bát , rửa tay bằng naiboy ...9h tối e lên phòng nặn mụn mặt e nhiều mụn
    bọc , với nhiều trứng cá , lên em nặm mụn 1 tiếng mới xong , lúc nặn mụn e bị chảy máu nhiều mấy cái mụm chảy máu em nặn đi nặn lại , vô tình em nhin thấy móng tay dính máu , e sợ và nghĩ không biết lúc tối em sách túi đồ ăn vào nhà lúc 6h30 có máu và dính vào móng tay , do e tắm rửa bát k cọ kĩ móng tay lên máu không hết trong
    trong máu ạ
    Sau đó 10h30 tối e xuống nhà cầm lại túi đó nhìn xem có gì ở quai túi không thì đúng lúc nhà em mất điện
    E chưa kip rửa tay mà tự nhiên nhà mất điện con muỗi đốt em xua tay chạm và mặt ngứa e quên và gãi trên mặt e mới nặn mụn xong...
    Giờ e đang rất lo lắng bất an nếu tay dính máu nặn mụn, mà máu của ng H dính vào túi e cầm phải móng tay nặn mụn như 2 tìn huống trên e có bị lây Hiv k ạ mong bác sĩ tư vấn giúp em ạ .e cảm ơn bs
    E nặn mụn tận 1 tiếng cơ ạ chảy rất nhiều máu vì e nhiều mun
    ,. Lần 2 e vưa chạm vào túi lúc 10h30 tối chưa rửa tay mà lai gãi trên mặt vừa mới nặn mụn ạ

Thành Viên Hoang Tưởng Chienthangamanh's Avatar
    Cảm ơn
    50

Cho em hỏi trường hợp này ạ

Em đi tập Gym thay đồ lỡ tay quẹt phải hậu môn của 1 nam Giới. Em vô tình thôi, nhưng tay em có mấy vết mèo cào. Liệu có nguy cơ gì không ạ. Em không thấy máu, nhưng lo các vết xước va quệt vào nhau ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Lo lắng

Anh chị cho em hỏi là: em có mua lại cái ốp lưng điện thoại cũ. Vậy có lây cách bệnh xã hội được không nếu người dùng trước bị nhiễm bệnh ạ??

Cảm ơn
    0

Hoang mang

Chào anh chị cho em xin tư vấn em đi ngoài đường e có mắc vệ sinh e có xuống dưới bờ lộ em vê sinh khi em ngồi xuống ngồi xổm em bị đâm đau ở mông em sợ bị kim đâm trúng chỗ em ngồi có vài cây khô và cây cỏ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    20

Thắc mắc

Chào anh chị BQT!
    Em có chút tò mò muốn biết chuyện là thằng bạn e nó mua trên mạng quần lót đã qua sử dụng và vẫn còn dịch âm đạo trên đó, mỗi cái đều đóng vào từng cái túi zip, nó mua về nhưng ko dám sử dụng liền nó nói để vậy 4-5 ngày sau mới dám lấy ra lỡ trong dịch có hiv thì cũng đã chết!
    Vậy cho em hỏi:
    Ql để trong túi zip vậy kín hơi thì nó có giống ống chích có máu để 4-5 ngày thì hiv có chết hết chưa ạ?
    Có đọc qua trên dđ khi nó khô thì sẽ ko lây nhưng đựng trong túi zip vậy 4-5 ngày khô ko kịp vậy nó có chết ko hay vẫn sẽ sống ạ?

Trang 65 của 86 Đầu tiênĐầu tiên ... 1555636465666775 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này