nguoicungkho2009 đã viết:
hic để xả hơi cho 1 năm ôn luyện thi đại học, ngày 3/7: là lần cuối cùng em có quan hệ tình dục với cô gái bán cafe, chỉ ở mức độ oral sex, nhưng mà tình dục có nhiều tình huống bất ngờ chồng chéo quá, em không kiểm soát được hưng phấn của mình hic: em có dùng ngón trỏ nhét sâu vào âm đạo cô ấy, rồi sau đó dùng tay ấy sờ ngực, tiếp theo đã để cho lỗ sáo dương vật của mình tiếp xúc với phần ngực có dính dịch âm đạo huhu... hic nếu cô ấy bị hiv thì em có cơ hội nào không. hic em sợ lắm, đã 1 tuần nay em bị buồn nôn, tiêu chảy, mệt mỏi... sốt phát ban nữa... mong các cô chí anh chị giải đáp cho trường hợp của em. em cảm ơn rất nhiều

Thắc mắc của Bạn được chia sẽ thế này, về tất cả các hành vi liên quan đến lây nhiễm HIV, các chuyên môn họ sẽ phân tích cho chúng ta thấy và phòng tránh những đường có thể bị lây , trong đó có oral sex .v.v.v về nguy cơ lây nhiễm luôn luôn lúc nào cũng có người nhận và người cho,thí dụ trong giao hợp tình dục, giữa nam và nữ, người nữ sẽ có nguy cơ cao hơn người nam vì là người nhận, trong oral sex các chuyên môn phân tích sẽ có nguy cơ lây nhiễm các bệnh trong đó có HIV, nhưng ai sẽ là người lây nhiễm cho ai, nếu người nam oral sex âm đạo người nữ thì người nam sẽ là người nhận, nếu miệng người nam bị xây xát chảy máu.Nếu ngược lại người nữ oral sex cho người nam thì người nữ sẽ có nguy cơ, nếu như người nam cho tinh trùng vào trong miệng ngươì nữ mà miệng đang có vết thương hở. đây chỉ là theo phân tích, nhưng thực tế thì còn nhiều yếu tố mới đủ để lây nhiễm HIV bằng đường oral sex .
còn việc bạn dùng ngón tay đưa vào trong âm đạo, Đại_thiếu_gia cũng nói cho bạn rõ là, nếu ngón tay bạn lúc đó có vết thương hở thì có đường cho các virus xâm nhập ,ngược lại ngón tay không có bị gì cho dù bạn ngâm ngón tay vào máu có HIV cũng không lây nhiễm cho bạn được, rất đơn giản là muốn đi vào thì phải có cửa vào.