Mong mọi người chia sẻ với em, em củng có nguy cơ qh với GMD cách đây hơn 5 tháng có sử dụng bcs. Từ đó đến nay em không biết bị từ trước hay không nhưng em nổi hạch rất nhiều. Cổ có nhiều ở bên phải,( nách có 1 hạch ở bên trái , khuỷu tay có ở 2 bên) em đá bóng với bị Bộ xe có 2 vết thương lớn ở 2 cánh tay , bẹn có nhưng bên phải nhiều hơn, có hạch thì sờ sâu vào mới có có hạch thì rõ ràng? Mà dạo này ngủ dậy em hay mệt và mỏi bả vai, ngủ dậy mệt thì cách đây khoảng 2, 3 tháng rồi! Móng tay em có màu tím nữa cách đây khoảng hơn 4 tuần em có uống rượu bị nôn từ đó đến dự móng tay chưa bình thường lại. Cổ và những chỗ nổi hạch thỉnh thoảng mỏi nhất là cổ, em cũng hay sờ vào các hạch trên. Em cũng hay thường xuyên uống rượu bia thuốc lá nhiều liệu có phải những thứ đó làm ảnh hưởng? À mà em cũng có thằng bạn thân bị viêm gan B nữa chúng em cũng hay tiếp xúc với nhau liệu em có vô tình bị lây không?
Lúc trước em cũng hay lo âu về triệu chứng lắm nhưng dần em cũng không quan niệm và lo nữa nhưng nó cứ kéo đến càng ngày càng trầm trọng. Lúc trước có thể là do stress nhưng sau này thì hoàn toàn đã hết stress. Em cuối tháng này hoặc đầu tháng sau đi làm xn. Giữa tháng sau em có vô nghành CA nên em sợ vô họ sẽ phát hiện và đuổi và viết giấy về địa phương. Cái này thì em mới sợ. Em cũng lỡ rồi dự nói gì thì thời gian cũng có quay lại đâu để làm lại? Em rất thực tế. bạn thân em cũng sai nhiều rồi dự định làm lại mà??? Chắc có nhân có quả nhỉ? Em cũng muốn tai qua nạn khỏi nhưng chắc???? Thôi thì 1 là đi xa nhưng chả biết đi về đâu. 2 tử tự.
Ps: em từ hồi nhỏ đến đi học cấp 3 viết văn kém nên có gì viết sai mong mọi người thông cảm, em xin lỗi trước!