Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 38 của 38

Chủ đề: quan hệ có bao cao su nhưng khồng biết có bị nhiễm hiv không

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    37
    Bạn càng suy nghĩ, càng lo âu thì càng ngày càng nhiều suy diễn hoang tưởng đến với bạn hơn nữa, BQT đã tư vấn cho bạn thì bạn yên tâm, diễn đàn chưa có TH nào bị KQ ngược với tư vấn

mình đã từng giống bạn nên mình hiểu

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi noimattroilen Xem bài viết
    em vẫn băn khoăn một điều, sao vết trầy xước gần gốc dương vật của em khi không được bảo vệ khi BCS không trùm hết nó lại không thể là nguy cơ. Nó cứ ám ảnh em mãi, mong các anh chị đừng giận khi em hỏi điều đó. em giờ vẫn hoang mang
    Thứ nhất vết trầy xước ở gốc DV bạn không phải là vết thương hở, thứ hai vết trầy xước đó chỉ tiếp xúc bên ngoài AD, khi dịch AD ra môi trường ngoài là virus bất hoạt ngay rồi, vì vậy bạn hoàn toàn không phải lo lắng về vấn đề này nữa.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    em vẫn băn khoăn một điều, sao vết trầy xước gần gốc dương vật của em khi không được bảo vệ khi BCS không trùm hết nó lại không thể là nguy cơ. Nó cứ ám ảnh em mãi, mong các anh chị đừng giận khi em hỏi điều đó. em giờ vẫn hoang mang

Bạn ngay bài đầu đã nói câu này :( Không biết khi deo bao vào rồi quan hệ nó có bị co giãn và tuột để lộ vết thương hở ra ngoài không. Nếu có hở ra vậy không may tiết dich cô ấy vướng vào đấy mình có bị nhiễm H không.) Là chứng tỏ bạn chỉ là suy diễn thôi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Cảm ơn bạn Trường Xuân đã cho mình niềm tin khi tư vấn như thế.
    Mình muôn hỏi bạn là khi mình về tắm thấy vết xước đó nó đỏ tấy, và khi nước dội lên đấy rất rát, mình nghĩ nếu không cọ sát với thành âm đạo thì sao mà rát như vậy, mặt khác khi vết thương hở thì nước dội vào mới có cảm giác đó...
    Thật sự khi quan hệ mình có uống rượu và khó xuất tinh, nên quan hệ rất lâu và rất mạnh,
    Mong bạn chia sẽ cho mình đỡ hoang mang...
    Chân thành cảm ơn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn ngay bài đầu đã nói câu này :( Không biết khi deo bao vào rồi quan hệ nó có bị co giãn và tuột để lộ vết thương hở ra ngoài không. Nếu có hở ra vậy không may tiết dich cô ấy vướng vào đấy mình có bị nhiễm H không.) Là chứng tỏ bạn chỉ là suy diễn thôi.
    Thật sự em cũng rất là lo lắng anh ah.
    Không phải em suy diễn linh tinh, nhưng mình cũng phải đưa ra những tình huống như thế, Nhưng vết thương đó có thật và chắc một điều rzwngf đó là vết thương hở em về tắm dội nước rất rát. Thấy nó trầy xước bong một lớp da bên ngoài,
    Trước khi em quan hệ em đã nhậu nên quan hệ rất lâu, và động tác rất mạnh, nên mới vậy...Giờ em chẳng biết viết gì thêm nữa..Chán và thấy mệt mỏi quá. Mong các anh giúp em với.Em cảm ơn các anh nhiều

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Cảm ơn bạn Trường Xuân đã cho mình niềm tin khi tư vấn như thế.
    Mình muôn hỏi bạn là khi mình về tắm thấy vết xước đó nó đỏ tấy, và khi nước dội lên đấy rất rát, mình nghĩ nếu không cọ sát với thành âm đạo thì sao mà rát như vậy, mặt khác khi vết thương hở thì nước dội vào mới có cảm giác đó...
    Thật sự khi quan hệ mình có uống rượu và khó xuất tinh, nên quan hệ rất lâu và rất mạnh,
    Mong bạn chia sẽ cho mình đỡ hoang mang...
    Chân thành cảm ơn
    Khẳng định 100% HIV không lây như vậy. Chỉ khi vết thương trên DV bạn đang chảy máu mà thâm nhập trực tiếp bên trong AD mới có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Thật sự em cũng rất là lo lắng anh ah.
    Không phải em suy diễn linh tinh, nhưng mình cũng phải đưa ra những tình huống như thế, Nhưng vết thương đó có thật và chắc một điều rzwngf đó là vết thương hở em về tắm dội nước rất rát. Thấy nó trầy xước bong một lớp da bên ngoài,
    Trước khi em quan hệ em đã nhậu nên quan hệ rất lâu, và động tác rất mạnh, nên mới vậy...Giờ em chẳng biết viết gì thêm nữa..Chán và thấy mệt mỏi quá. Mong các anh giúp em với.Em cảm ơn các anh nhiều

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Chào các anh ah
    Bây giờ em cũng lại rất lo lắng, hôm qua em được về với vợ và em có quan hệ không bao cao su. Qua quan hệ em kiểm tra dương vật, tại vị trí vết xước ngày trước tại đó thấy dịch vấy ướt, em nghĩ ngày trước chắc cũng sẽ có và tất nhiên việc cọ sát cũng sẽ không tránh được dịc tiết xâm nhập qua vết thương đó. Giờ em cũng đang rất hoang mang. Mong các anh chị tư vấn giùm em trải qua những ngày gần vợ hiện nay.
    Em cảm ơn ah

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Chào các anh ah
    Bây giờ em cũng lại rất lo lắng, hôm qua em được về với vợ và em có quan hệ không bao cao su. Qua quan hệ em kiểm tra dương vật, tại vị trí vết xước ngày trước tại đó thấy dịch vấy ướt, em nghĩ ngày trước chắc cũng sẽ có và tất nhiên việc cọ sát cũng sẽ không tránh được dịc tiết xâm nhập qua vết thương đó. Giờ em cũng đang rất hoang mang. Mong các anh chị tư vấn giùm em trải qua những ngày gần vợ hiện nay.
    Em cảm ơn ah
    Hai trang tư vấn rồi đọc lại xem có chỗ nào nói bạn có nguy cơ không.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    E cảm ơn chị Hà.
    Em xin kể lại như sau. Buổi chiều em đi matxa nhân viên kich dục bằng tay, nhưng không ra, vì có men trong người nên làm lâu và rât mạnh, em không dùng thuốc bôi trơn, nên khi kích dục xong có vết xước bong lớp da ở 1/2 thân dương vật.
    Buổi tối em có ngủ với một GMD khi quan hệ đều mang bao, và đêm ấy em quan hệ hai lần. Điều em rất băn khoăn là quá trình quan hệ bao cao su có tuột để hơ phần xước ra ngoài liệu dịch âm đạo vướng vào đấy và khi cọ sát nó có lọt được vào trong không.
    E giờ đang về với vợ mà rất hoang mang, biết là hỏi nhiều lam anh chị không hài lòng nhưng mong anh chị thông cảm cho em lời giải thích thật cặn kẽ để em có thể yên tâm được không ah.
    em chân thanh cảm ơn ah

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    E cảm ơn chị Hà.
    Em xin kể lại như sau. Buổi chiều em đi matxa nhân viên kich dục bằng tay, nhưng không ra, vì có men trong người nên làm lâu và rât mạnh, em không dùng thuốc bôi trơn, nên khi kích dục xong có vết xước bong lớp da ở 1/2 thân dương vật.
    Buổi tối em có ngủ với một GMD khi quan hệ đều mang bao, và đêm ấy em quan hệ hai lần. Điều em rất băn khoăn là quá trình quan hệ bao cao su có tuột để hơ phần xước ra ngoài liệu dịch âm đạo vướng vào đấy và khi cọ sát nó có lọt được vào trong không.
    E giờ đang về với vợ mà rất hoang mang, biết là hỏi nhiều lam anh chị không hài lòng nhưng mong anh chị thông cảm cho em lời giải thích thật cặn kẽ để em có thể yên tâm được không ah.
    em chân thanh cảm ơn ah

Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Chào anh chị....
    Thứ 7 vừa rồi em ra paster làm xét nghiệm nhưng thứ tư mới đi nhận kết quả, từ khi em nghĩ mình có nguy cơ đến bây giờ cũng đã hơn 3 tháng, 3 tháng qua cũng nhờ các anh chị tư vấn động viên để em tránh những suy nghĩ trái chiều. Nhưng thật sự cũng có lúc em cũng rất lo lắng. Nên em quyêt định đi làm xét ngiệm.
    Còn mấy ngày nữa nhận kết quả nhưng trong lòng em như lửa đốt. Em viết ra để bày tỏ nhưng suy nghĩ của mình cho nhẹ lòng.
    Hy vọng mọi thứ sẽ tốt đẹp đến với em.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Anh Trường Xuân có thể cho em xin sđt em hỏi cặn kẽ anh được không

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    48
    Chào anh chị....
    Thứ 7 vừa rồi em ra paster làm xét nghiệm nhưng thứ tư mới đi nhận kết quả, từ khi em nghĩ mình có nguy cơ đến bây giờ cũng đã hơn 3 tháng, 3 tháng qua cũng nhờ các anh chị tư vấn động viên để em tránh những suy nghĩ trái chiều. Nhưng thật sự cũng có lúc em cũng rất lo lắng. Nên em quyêt định đi làm xét ngiệm.
    Còn mấy ngày nữa nhận kết quả nhưng trong lòng em như lửa đốt. Em viết ra để bày tỏ nhưng suy nghĩ của mình cho nhẹ lòng.
    Bạn ko có nguy cơ. Mọi thứ tốt đẹp sẽ đến với bạn thôi, đó là 1 kết luận logic chứ ko phải 1 lời động viên!.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    Chào anh chị....

Tuanmecsedec đảm bảo 100% bạn sẽ nhận kết quả âm tính.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vâng ! em cảm ơn các anh chị, hy vọng điều đó sẽ đến

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Hôm nay em nhận được kết quả ở Paster, âm tính, phườn pháp : Test nhanh ( SD Bioline HIV Ag/Ab Combo: QTXN.V2.10). Em không hiểu những chữ viết trong ngoặc. Nhưng dù sao kết quả âm tính là ăn ngon, ngủ ngon rồi. Hic
    Em chân thành cảm ơn các anh chị đã tư vấn và động viên em

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Hôm nay em nhận được kết quả ở Paster, âm tính, phườn pháp : Test nhanh ( SD Bioline HIV Ag/Ab Combo: QTXN.V2.10). Em không hiểu những chữ viết trong ngoặc. Nhưng dù sao kết quả âm tính là ăn ngon, ngủ ngon rồi. Hic
    Em chân thành cảm ơn các anh chị đã tư vấn và động viên em
    SD Bioline HIV Ag/Ab Combo =>
    Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này