Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Tinh dịch tiếp xúc hậu môn hở

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Question Tinh dịch tiếp xúc hậu môn hở

Quan hệ đồng tính có bcs
    bạn đó dùng ngón tay để kích thích hậu môn cho e trc khi tụi em quan hệ, lúc này e ko biết hậu môn có bị trầy xướt ko ?

Nhưng có 1 người vừa xuất tinh kế bêń, bạn đó lấy tinh dịch họ bôi lên dương vật của bạn đó như chất bôi trơn và tiếp tục quan hệ có bcs với em.

Quan hệ xong thì e thấy rát rát nhưng ko nặng hay chảy máu

Nếu tinh dịch của người đó bị hiv dính vào hậu môn trầy xướt thì e có nguy cơ ko ?

Em xin cám ơn
    ads
    Lần sửa cuối bởi Kevin123, ngày 29-08-2016 lúc 00:20.

Thành viên năng động nhiệt tình. Không Ngừng Bước's Avatar
    Cảm ơn
    29
    Trích dẫn Gửi bởi Kevin123 Xem bài viết
    Quan hệ đồng tính có bcs
    bạn đó dùng ngón tay để kích thích hậu môn cho e trc khi tụi em quan hệ, lúc này e ko biết hậu môn có bị trầy xướt ko ?

Nhưng có 1 người vừa xuất tinh kế bêń, bạn đó lấy tinh dịch họ bôi lên dương vật của bạn đó như chất bôi trơn và tiếp tục quan hệ có bcs với em.

Nếu tinh dịch của người đó bị hiv dính vào hậu môn trầy xướt thì e có nguy cơ ko ?

Em xin cám ơn
    Bạn yên tâm những gì bạn nói là không có nguy cơ. HIV k lây chéo như vậy đâu. chỉ khi nào người ta xuất tinh trực tiếp trong hm thì mới có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi Kevin123 Xem bài viết
    Quan hệ đồng tính có bcs

Em xin cám ơn
    Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Ban quản trị xóa xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi machtuananh Xem bài viết
    Cũng đã 2 năm em mới vào lại group này....nay em lại dở 1 bệnh đó là bệnh stress....tình hình thế này các anh chị ạ......em có 1 thằng bạn xuống tiệm cắt tóc chơi....vì em là 1 thợ cắt tóc....bạn em có dắt theo 1 người bạn xuống.....sau đó bạn của bạn em mới đưa em 1 cái bông tai và kêu em đeo thử chơi....sau đó cười đùa vs em và kêu thợ cắt tóc nhìn cũng phải bảnh mới đc......sau đó em chợt nhớ ông này bị H bạn em có kể vs em.....em vội tháo bông tai ra...em đeo cũng được 2 phút ms tháo......tai em bấm đc 3 tháng.....vì đã lâu ko đeo nên đeo lại nhất nhức và có nước mũ chảy ra .... tai ông kia khi tháo em nhìn cũng đỏ lòe sưng tẩy chắt do bị H lâu...em hoang mang anh chị à....giúp em tách bài là tư vấn giúp em vs....cũng 2 năm rồi bây h làm nghề cắt tóc tưởng c/s ổn thỏa ai dè dính vào cái này :(( anh chị giúp em

Bạn cần g2ỉ thì phải tạo cho mình 1 topic riêng. ko hỏi trong topic TV khác. Bấm vào đây xem hướng dẫn
    Xin BQT hướng dẫn cách Psot bài

Thông tin về chủ đề này