Xin chào mọi người, mình là thành viên mới, 24 tuổi nhân viên vp, là một gay chuẩn man body,có thể nói là khôi ngô và hiền, mình đã phát hiện H(+) vào sáng 21/12/2016 do tình cờ khám khối u, chưa bao giờ mình đau đến thế, không phải đau vì bản thân mình bị bệnh mà là do nhìn gương mặt mẹ mình lo lắng khi đợi kết quả xét nghiệm máu, mẹ cứ hỏi"sao con lấy máu trước mà người ta đi hết rồi mà vẫn chưa xong?", lúc đó trong đầu mình đã biết được điều gì sẽ đến . . . Cuối cùng bác sĩ cũng mở cửa và gặp riêng mình tại gốc cầu thang định mệnh! Mình đã chạy vào toilet và khóc nấc không thành tiếng, hình ảnh mẹ mình tần tảo cứ hiện ra đập vào đầu mình, đứa con hư hỏng vì chỉ trót tin vào cái "tình yêu hoa gió". Mình tự hỏi vì sao người hiền, hay dốc lòng vì người khác thì lại gặp quả báo đau đớn đến thế. . . . Ấy vậy mà tôi phải buồn cười cho số phận! Mình chỉ có 24 tiếng để khóc và còn lại là chấp nhận. Mình cũng chẳng suy nghĩ đến cái chết cũng chẳng muốn trả thù đời - trống rỗng. Tương lai là cái gì đớ xa vời vợi . . . Chẳng biết chia sẻ cùng ai . . .cô đơn cũng có lỗi . . .