Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Xét nghiệm Anti HIV ngày 20 sau ngày có nguy cơ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Question Xét nghiệm Anti HIV ngày 20 sau ngày có nguy cơ

Em chào các anh chị,
    Các đây 20 ngày trong lúc quan hệ với GMD thì bao cao su bị rách, e phát hiện ra ngay nên rút ra luôn và thủ dâm cho ra, sau đó đi rửa với xà phòng. E rất lo lắng mình có nguy cơ bị lây nhiễm HIV, nên ngày hôm nay có ra bệnh viện xét nghiệm, e nói bác sĩ xét nghiệm combo test HIV Ag/ab, kết quả ghi: Anti HIV 1/2 âm tính; Ag HBs âm tính; Ab HBs âm tính. Như vậy có phải là test HIV combo Ag/Ab ko ah? hay là hoàn toàn khác nhau.
    Ghi chú: E đang ở Lào, giao tiếp tiếng Anh nên có thể có hiểu lầm.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi quitgame Xem bài viết
    Em chào các anh chị,
    Các đây 20 ngày trong lúc quan hệ với GMD thì bao cao su bị rách, e phát hiện ra ngay nên rút ra luôn và thủ dâm cho ra, sau đó đi rửa với xà phòng. E rất lo lắng mình có nguy cơ bị lây nhiễm HIV, nên ngày hôm nay có ra bệnh viện xét nghiệm, e nói bác sĩ xét nghiệm combo test HIV Ag/ab, kết quả ghi: Anti HIV 1/2 âm tính; Ag HBs âm tính; Ab HBs âm tính. Như vậy có phải là test HIV combo Ag/Ab ko ah? hay là hoàn toàn khác nhau.
    Ghi chú: E đang ở Lào, giao tiếp tiếng Anh nên có thể có hiểu lầm.
    Bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa,vì những gì bạn kể khi phát hiện bao cao su rách mà rút ra liền thì không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này