Trích dẫn Gửi bởi Anhsairoisg Xem bài viết
Chào anh chị bác sĩ .
e có quan hệ gái mại dâm khi đi công tác xa . E quan hệ ngày 23/4 đến nay là 22 ngày . Lúc quan hệ cô ấy có dùng lưỡi liếm xung quanh ở dưới tinh toàn và có 2 lần gậm trên đầu dương vật ( mỗi lần đc khoảng 5 -8 giây ) vì lúc cô gậm đầu dương vật e nói đừng ngậm thì cô ấy ko ngậm nữa , lúc cô ấy ngận thì da dương vật của e bao trùm đầu da của đầu dương vật . Sau đó dương cương lên thì e mới lộn da dương vật ra rồi mang bao vào , e quan hệ khoảng 2 phút . Rồi e có kiểm tra bao thì ko bị j hết . Sau đó e zô nhà vệ sinh rửa dương vật bằng xà bông 4 lần . Lúc quan hệ e có dùng tay để lên mu cô bé của cô gái ấy nhưng ko dính dịch j hết . Hôm nay e lo lắng quá có qua passtuer xét nghiệm giang mai và hiv hẹn e 2 ngày lấy kết qua . E lo lắng quá trường hợp của e có bị j ko thua bác sĩ. Cho e hỏi bệnh giang mai có lây qua mồ hôi vơi nhau ko thua bác sĩ. Giặt đồ chung có lây ko . Nếu tay mình dính máu của người bệnh giang mai mà ko có viet thương hở thì có bị ko (hôn rồi e có đứt tay người yêu của e bị dính máu của e ở tay ) mong bac si tu van giup e vơi. Bây h người e có cảm giác ngứa và nổi mẩn đỏ ở ngay bụng , e lên mạng thấy nổi mẩn đỏ giống trên mạng. Mong bs giup e với ạ . E cam on rat nhiu bac si ak . Hic hic. E thấy minh có lỗi quá
Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.