Kết quả 1 đến 20 của 97

Chủ đề: Lây nhiễm sùi mào gà

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Chuyện này chỉ là suy diễn lên thôi,không có 100% trong thực tế.Vì khi dương vật bị sùi mào gà rất đau và sẽ thấy sần sùi ở đầu dương vật,không ai thấy dương vật bị như vậy mà đưa miệng vào để ngậm và dương vật bị vậy làm sao để người khác ngậm vào được nhé..Đây là suy diễn không thực tế.
    Em xin lỗi, đúng là không thể nào qua được kinh nghiệm dày dặn của a. Em là ng vợ bị SMG cổ tử cung đây ạ, hôm
    qua e đi khám ở da liễu, sau 2 lần xịt AL thì bác sĩ khám nói là e đã hết, hôm qua e vui lắm, nhưng có lẽ từ lúc bị căn bệnh trời ơi mà k biết nguyên nhân tại sao bị làm cho e có cảm giác cái j cũng lo lắng. Sáng nay do tay e ướt nên e có dùng miệng ngậm điện thoại mà trên điện thoại có vết nứt của kính cường lực nên làm phần lợi bên trong bị chảy máu, vết trầy chừng chưa tới 2mm. Sau đó e lại lo là không biết điện thoại của mình có dính virus HPV không. Haizz, e sợ tay mình đụng đâu đó trong bệnh viện da liễu hồi hôm qua bị dính virus rồi sau đó cầm đt làm đt dính virus và xui là mình ngậm ngay chỗ dính virus đó làm trầy xước trong miệng. Khả năng lây như vậy có k a nếu thời gian e ngậm đt khoảng dưới 15s? Hiccc, a giải toả giùm e với. Em xin lỗi và cảm ơn anh ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi Agi Xem bài viết
    Em xin lỗi, đúng là không thể nào qua được kinh nghiệm dày dặn của a. Em là ng vợ bị SMG cổ tử cung đây ạ, hôm
    qua e đi khám ở da liễu, sau 2 lần xịt AL thì bác sĩ khám nói là e đã hết, hôm qua e vui lắm, nhưng có lẽ từ lúc bị căn bệnh trời ơi mà k biết nguyên nhân tại sao bị làm cho e có cảm giác cái j cũng lo lắng. Sáng nay do tay e ướt nên e có dùng miệng ngậm điện thoại mà trên điện thoại có vết nứt của kính cường lực nên làm phần lợi bên trong bị chảy máu, vết trầy chừng chưa tới 2mm. Sau đó e lại lo là không biết điện thoại của mình có dính virus HPV không. Haizz, e sợ tay mình đụng đâu đó trong bệnh viện da liễu hồi hôm qua bị dính virus rồi sau đó cầm đt làm đt dính virus và xui là mình ngậm ngay chỗ dính virus đó làm trầy xước trong miệng. Khả năng lây như vậy có k a nếu thời gian e ngậm đt khoảng dưới 15s? Hiccc, a giải toả giùm e với. Em xin lỗi và cảm ơn anh ạ.

Như vậy 100% không có sao bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Như vậy 100% không có sao bạn.
    dạ, em cám ơn a, chắc có lẽ e đi khám bệnh về tâm lý quá, từ lúc bị bệnh SMG e cảm thấy dường như mình k dc ổn, lo lắng 1 cách thái quá, kiểu này quài chắc e k chết vì bệnh mà điên vì lo. Em cám ơn a đã chịu khó đọc và tư vấn cho e.

Thông tin về chủ đề này