Anh chị ơi! Tư vấn giúp em vấn đề này ạ: tối hôm qua em và người yêu em lại quan hệ hậu môn có dùng bao cao su, em vừa đun dương vật người yêu em vào hậu môn của em nhịp được 2 đến 3 nhịp và tối đa chưa tới 4 nhịp thì bị tụt dương vật ra ngoài nên em dùng miệng ngậm dương vật của người yêu em(khi đó dương vật người yêu em vẫn đeo bao cao su) em ngậm 1 lát là người yêu em xuất tinh luôn trong bao cao su, sau đó em vào toi lét đổ nước vào bao thì thấy nước rỉ rỉ ra từ đầu bao cao su em nghĩ là bao đã bị thủng khi em dùng miệng để ngậm dương vật người yêu em cạ vào răng em em bị thủng lổ nhỏ(trước khi quan hệ hậu môn người yêu em có đeo bao vào cho em ngậm dương vật người yêu em, nên em hko bít là bao bị thủng trước khi người yêu em đun dương vật vào hậu môn em và em dùng miệng ngậm bao bị thủng hay sau khi rút ra em dùng miệng ngậm nên bao bị thủng, người yêu em rút dương vật ra khỏi hậu môn em và sau đó em dùng miệng ngậm dương vật của người yêu em thì người yêu em mới xuất tinh chứ hko có xuất trong hậu môn em như vậy em có nguy cơ hko anh chị