Trước tiên xin cảm ơn các anh chị trong diễn đàn. Em mong các anh chị trong diễn đàn giúp đỡ tư vấn trường hợp của em ạ! Tuy mạng thông tin phát triển nhưng kiến thức em hạn hẹp.
Chuyện là vào 20h ngày 29/11 trong lúc say sưa, nghe bạn dụ dỗ e có qh với gmd. Khi quan hệ e có sử dụng bcs ( không bị rách) nhưng em có hôn lưỡi với cô gái đó, về em mới nhớ e bị nhiệt miệng cách đó mấy hôm, vết nhiệt không chảy máu và nằm dưới lưỡi,cô đó thấy không có vẻ chảy máu hay gì còn có bị nhiệt hay ko thì e ko rõ.
Cộng thêm việc e có cho ngón tay vào ad ( e nhìn tay ko có vết xước sâu, ngón bên cạnh có vết thương nhỏ đã có vẩy).
Do lo lắng khi nhiệt miệng có hôn sâu, vào 18h ngày 1/12 e có mua thuốc chống phơi nhiễm hiv nevitrio 30 ( uống viên đầu lúc 18h sau 46h nguy cơ, những ngày sau e uống 2 viên vào 8h và 20h tới hết 28 ngày) sau ngày nguy cơ 3 ngày e đi xét nghiệm thì e AT, nên vẫn dùng thuốc. Sau nguy cơ 4 ngày e đưa cô đó đi test nhanh determine kq AT, nhưng sợ trong tg cửa sổ, e tiếp tục uống tới nay là 18 ngày.
Cho e hỏi, trường hợp của e có nguy cơ nhiều không ạ! Và nếu e dùng thuốc đó với thời gian như thế có đúng ko ạ. Tiên lượng kết quả khả quan ko các anh chị.
Một lần dại dột làm e ân hận quá, về nhìn vợ con cứ thấy mình có lỗi quá.