Trích dẫn Gửi bởi Nguyenvanha Xem bài viết
Em xin chào BQT
Em năm nay 32t.tối ngày 6/1/2019.sau khi uống bia với hội bạn xong em có đi quan hệ với GMD.mới đầu vào thì nó cũng dùng miệng để kích thích dương vật của em 1 lúc sau đó trong cơn say thì nó có bảo là không phải dùng bao anh nhé.không đợi em phản ứng gì là nó cầm luôn DV của em vào AD.nhưng do say nên vào khoảng 1 phút là em xuất luôn trong AD của nó.
Đến sáng hôm sau ngày 7/1/2019 em thấy sợ hãi và lo lắng đã đi ra bệnh viện nhiệt đới để tư vấn và xét nghiệm thì có kết quả âm tính.bác sĩ kê cho em thuốc trustiva và bảo em uống luôn 1 viên và rặn từ mai sẽ uống lúc 21h30.sau khi em uống 1 viên em thấy rất mệt mỏi buồn nôn.đôi khi còn thấy ảo giác.ngủ không yên giấc.miên man.mơ mơ tỉnh tỉnh.khi sáng ngủ dậy thì em thấy đỡ hẳn chỉ còn cảm giác tê bì ở đầu.
Vậy cho em hỏi là em có cần phải đổi thuốc khác không.và theo như lời em kể thì khả năng lây nhiễm của em có cao không ạ
À em nói thêm nữa là sau khi quan hệ xong dương vật của em không bị trầy sước gì.em đang lo quá
Trích dẫn Gửi bởi Nguyenvanha Xem bài viết
Dạ em cảm ơn.cho em hỏi nữa là sau khi dùng thuốc trustiva hết 30 ngày liệu em còn có nguy cơ bị nhiễm không ạ.với lại em có nên dùng thuốc gì kèm theo trustiva để hạn chế tác dụng phụ ko ạ

Tác dụng phụ vài ngày cơ thể quen sẽ hết bị bạn,bạn yên tâm chưa có ca nào thất bại khi dùng thuốc phơi nhiễm.