Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: Đi uống bia, hôn sâu tiếp viên, răng tôi thường xuyên chảu máu răng.

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Đi uống bia, hôn sâu tiếp viên, răng tôi thường xuyên chảu máu răng.

Xin chào anh Tuấn, BQL Diễn đàn và toàn thể các bạn trên diễn đàn!

Cách đây 2 ngày tôi có đi uống bia với các đồng nghiệp, khi uống bia tôi không nghe mùi tanh trong miệng mình (thường khi làm công việc nặng, tắm miệng tôi hay chảy máu, phun ra máu và nghe mùi rất tanh, tôi không biết đó là bị gì chỉ nghĩ do nướu răng có vấn đề. Răng tôi không tốt lắm). Khoảng 1 tiếng sau tôi có chủ động hôn cô gái ngồi bên cạnh 3 cái hôn

Cái đầu tiên chỉ hôn môi --> 5 giây
    Cái thừ 2 tôi có hôn lưỡi cố gái đó và có cảm nhận có đụng chạm nước bọt khi hôn lưỡi cô đó ---> 5 giây
    Cái Thứ 3 tôi hôn và đá lưỡi --> 10 giây và sau đó tôi có nuốt nước miếng của mình thì cảm nhận mùi vị thức ăn, không nghe mùi tanh (nhưng không chắc chắn 100% do lúc đó tôi rất say...tôi ợ lúc đó tôi có nuốt máu của cô ấy vì tôi không xác định răng miệng, lưỡi cố ấy có tốt không?).

Sơ bộ về hình thể cô gái:

0 Khoảng 30 tuổi;
    1 Rất đẹp;
    2 Mập;
    3 Da mặt, da tay không có 1 hột mụn nào;
    4 Nhìn sạch sẽ;
    5 Đã có con;
    6 Trên tay cô ấy có rất nhiều vế thương do dao lam ( NGUY HIỂM, nghỉ lại thấy sợ, ma túy hay hàng đá).

Kính mong các tư vấn diễn đàn cho tôi biết, những hành vi trên sau khi tôi đã thực hiện thì tôi có thể bị lây HIV và bệnh xã hội khác không?

Mong nhận được sự phản hồi, tư vấn của admin Tuấn và các a/c Quản trị diễn đàn này và các bạn có nhiều năm kinh nghiệm

Xin chân thành cảm ơn./.
    ads
    Lần sửa cuối bởi tony phan, ngày 24-06-2019 lúc 12:36.

Thông tin về chủ đề này