Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Tư vấn giúp em với

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tư vấn giúp em với

Em chào anh chị : tư vấn giúp em với

Cách đây 1 tháng em đi liên hoan cùng với nhóm bạn cũng có tí men vào và đi hát karaoke tay vịnh
    và em có quan hệ với 1 cô làm ở quán 3 lần 3 hôm điều dùng bao cao su, nhưng có 1 hôm trước đó em bị ngứa và nổi đỏ e gãi trớt phần da dưới
    tinh hoàn gần hậu môn ( sát lổ hậu môn ) và 3 lần đó em điều dùng tay không để cởi bao cao su sau khi quan hệ song ! Và rửa tay rồi 5 phút sau mới dùng xà bông rửa lại bộ phận sinh dục và chỗ ngứa ( liệu nếu dịch nhờn của cô gái đó chảy xuống vào phần ngứa của e hoặc khi e rửa có chảy vào hoặc lúc e cởi bao bằnh tay có dính dịch nhờn âm dạo mà tay e bị xước hoặc có vết thương hở !
    Em có nguy cơ bị nhiễm HIV k ạ ?

Sau 1 tháng 2 hôm nay e bị nổi hạch như cổ đau ( phần dưới hàm phải ) liệu e có bị HiV k ạ, e thấy trên mạng họ nói có mấy triệu trứng như nổi hạch cổ là nguy cơ bị HIV
    e lo quá và thấy có lỗi với gđ và bản thân vì 1 chút nông nổi mà vậy !
    Mong a chị tư vấn giúp em với !
    ads
    Lần sửa cuối bởi Vandinhtung2, ngày 04-10-2019 lúc 20:20.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi Vandinhtung2 Xem bài viết
    Em chào anh chị : tư vấn giúp em với

Cách đây 1 tháng em đi liên hoan cùng với nhóm bạn cũng có tí men vào và đi hát karaoke tay vịnh
    và em có quan hệ với 1 cô làm ở quán 3 lần 3 hôm điều dùng bao cao su, nhưng có 1 hôm trước đó em bị ngứa và nổi đỏ e gãi trớt phần da dưới
    tinh hoàn gần hậu môn ( sát lổ hậu môn ) và 3 lần đó em điều dùng tay không để cởi bao cao su sau khi quan hệ song ! Và rửa tay rồi 5 phút sau mới dùng xà bông rửa lại bộ phận sinh dục và chỗ ngứa ( liệu nếu dịch nhờn của cô gái đó chảy xuống vào phần ngứa của e hoặc khi e rửa có chảy vào hoặc lúc e cởi bao bằnh tay có dính dịch nhờn âm dạo mà tay e bị xước hoặc có vết thương hở !
    Em có nguy cơ bị nhiễm HIV k ạ ?

Sau 1 tháng 2 hôm nay e bị nổi hạch như cổ đau ( phần dưới hàm phải ) liệu e có bị HiV k ạ, e thấy trên mạng họ nói có mấy triệu trứng như nổi hạch cổ là nguy cơ bị HIV
    e lo quá và thấy có lỗi với gđ và bản thân vì 1 chút nông nổi mà vậy !
    Mong a chị tư vấn giúp em với !
    Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.Như vậy những chủ đề mở mới sau này sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: Tư vấn giúp em với

Thông tin về chủ đề này