Kết quả 1 đến 19 của 19

Chủ đề: Mong mọi người giúp em

Threaded View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Được cảm ơn 1 lần.

Mong mọi người giúp em..cạ cạ làm dịch âm đạo dính vào lổ sáo dương vật

Mọi người ơi cho e hỏi,hôm qua e có đi massa. Lúc tắm bạn gái masa có chà lưng e bằng miếng bông tắm và vô tình móng tay hay vật sắc gì đó e cũng không rõ của bạn đó làm xước lưng e 1 đường dài, thấy rát và e coi kiếng thấy trầy 1 đường đỏ...Và xà bông dính vào lổ sáo ở dương vật làm lổ sao e bị rát..lưng e cũng có nhiều mụn, sau đó bạn đó đấm lưng, rồi ngồi lên lưng e, cọ âm đạo đang ra nhiều nước nhờn lên đít, lên lưng e..Sau đó quay ngược lại e nằm ngửa, bạn gái massa đó ngồi lên cạ cạ âm đạo vào dương vật e, làm dính nước nhờn vào dương vật e, có thể dính vào lổ sáo..
    Tụi em không có quan hệ, bạn gái masa đó chỉ mơn trớn cạ cạ âm đạo làm dính nước nhờn lên lưng, mông và dương vật em thôi, sao đó bạn ấy làm bằng miệng cho đến khi e xuất tinh.
    Cho e hỏi:
    1. Nước nhờn đó chạm vào vết trầy xước mới nảy, nước nhờn dính vào mụn trên lưng, dính vào hậu môn có nguy cơ bị hiv không?
    2. Nước nhờn dính vào dương vật, dính vào lỗ sáo đang bị rát có bị hiv không?
    3. Ví dụ móng tay hoặc 1 cây kim, vật nhọn gì đó dính vô bông tắm lúc bạn gái massa đó tắm cho e, chà bông tắm đó làm trầy lưng e (nhưng không chảy máu)..thì có bị lây hiv không ạ?
    E hoang mang quá. Mong mọi người tư vấn giúp e. Em cảm ơn.
    ads
    Lần sửa cuối bởi Song Song, ngày 19-07-2019 lúc 12:30.

Thông tin về chủ đề này