Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Hỏi về pp xét nghiệm nhanh bằng test nước bọt tại nhà có an toàn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Hỏi về pp xét nghiệm nhanh bằng test nước bọt tại nhà có an toàn

Chào Admin, em có quan hệ tình dục ko an toàn với gái mại dâm do bao bị tuộc và bị dính dịch của gái mại dâm trên dương vật bị xước ,tình từ đó đến nay là 84 ngày, em có mua bộ que thử bằng nước bọt loại bình thường về kiểm tra tại nhà, em lảm 5 lần từ tuần thứ 7 và đến nay là tuần thứ 12 kết quá cho ra 1 vạch, như vậy nhờ admin giúp em là có xãy ra nguy cơ gì nữa ở các tháng tiếp theo không ạ, cháu đọc trên mạng có nhiều nội dung liên quan đến HIV quá nên đang lo cho hành vi của mình. em cũng có triệu chứng nhưng đọc báo nói là phải thực hiện bằng các phương pháp xét nghiệm, vậy emmua bộ test này về làm đến hôm nay như vậy có thể nói là an toan bao nhiêu phần trăm rồi ạ. em cảm ơn
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi banvatoi788 Xem bài viết
    Chào Admin, em có quan hệ tình dục ko an toàn với gái mại dâm do bao bị tuộc và bị dính dịch của gái mại dâm trên dương vật bị xước ,tình từ đó đến nay là 84 ngày, em có mua bộ que thử bằng nước bọt loại bình thường về kiểm tra tại nhà, em lảm 5 lần từ tuần thứ 7 và đến nay là tuần thứ 12 kết quá cho ra 1 vạch, như vậy nhờ admin giúp em là có xãy ra nguy cơ gì nữa ở các tháng tiếp theo không ạ, cháu đọc trên mạng có nhiều nội dung liên quan đến HIV quá nên đang lo cho hành vi của mình. em cũng có triệu chứng nhưng đọc báo nói là phải thực hiện bằng các phương pháp xét nghiệm, vậy emmua bộ test này về làm đến hôm nay như vậy có thể nói là an toan bao nhiêu phần trăm rồi ạ. em cảm ơn
    Nếu vậy là không nhiễm rồi,còn lo lắng thì đến bệnh viện xét nghiệm chính xác hơn.Với Tuanmecsedec thì khuyên các bạn nên đến bệnh viện chuyên khoa để xét nghiệm,vì vậy bạn đừng hỏi lại là xét nghiệm bằng que tại nhà đã an toàn hay chưa nhé.Nếu bạn hỏi lại thì khuyên bạn nên đến bệnh viện xét nghiệm lại.

Thông tin về chủ đề này