Mình người miền Trung, năm nay đang bước vào tuổi vào 30. Tha phương ở chốn Sài thành này từ năm 2006. Mình đã điều trị ARV được 3 năm. Có lẽ tính cách có chút khép nép cùng với lối sống có phần nội tâm nên hầu như mình rất rất là ít bạn. Chỉ là bạn học, bạn thời sinh viên, bạn đồng nghiệp nhưng hầu như chỉ theo dõi nhau qua mạng xã hội là chủ yếu, chứ mình không có một người đứng nghĩa là bạn đời hay tri âm tri kỷ. Công việc mình hiện tại là nhân viên văn phòng chuyên về lĩnh vực vận tải. Mình là người gốc Hoa và theo đạo Thiên chúa, hiện tại mình đang tạm trú Quận Bình Thạnh, TP. HCM.
Qua những dòng tâm sự này cũng mong tìm được một người bạn có thể gắn bó cùng nhau lâu dài, có thể đồng cảm và sẽ chia với nhau, chăm sóc cho nhau khi chẳng may một trong 2 đứa bất chợt đau ốm chẳng hạn. Mình thì không đẹp, Cuộc sống của mình thì cũng còn gian nan, bởi vẫn lo cho Ba Mẹ già ở quê, nhưng mình cũng chẳng có ý nghĩ hay sẽ lợi dụng ai, bởi mình có đôi tay, mình tự làm việc và lo cho bản thân và gia đình bằng chính đồng tiền mồ hôi nước mắt mình làm ra. Rất mong tìm được người bạn tâm đầu ý hợp, những ai có ý định trêu đùa thì xin đừng làm mất thời gian của nhau.
Email của mình: lqdung.1604@gmail.com.