Em chào anh Tuấn và các anh chị BQT, em có vấn đề hoang mang mong các anh chị giải đáp ạ.
Trưa hôm nay e có đi gặp GMD để quan hệ, đây là lần đầu e đi với GMD. Khi vào phòng thì GMD dùng tay kích thích DV của e, một lúc sau thì đeo bao vào và BJ, lúc này e ra lần đầu, sau khi ra thì e đi vệ sinh lại DV để ra làm tiếp lần 2. Lúc này, GMD kiểm tra thì thấy vẫn còn chút ít dịch của lần đầu còn sót lại nên có lấy khăn ở đuôi giường lau vào lỗ sáo của em, lúc đấy e hơi lo nhưng nghĩ ko sao nên cứ để vậy. rồi lại tiếp tục dùng tay kích thích, được một lúc dv e cứng lên thì gmd đeo bao vào và ngồi lên, nhưng vì chưa cứng hẳn nên gmd chỉ đưa sơ sơ bên ngoài, hay chỉ là đưa vô một tí thôi, hoàn toàn chưa lún hẳn xuống để quan hệ. Khi thấy e lâu cứng lại quá thì gmd hối thúc hết giờ và đòi ra về, để lại e nằm đó và ko tháo bao luôn, e phải tự tay tháo bcs ra và mặc quần lót vào đi về ngay, quên cả việc rửa lại tay và dv. Về tới nhà e tầm 20-25' e mới nhớ và nhanh chóng đi rửa tay, rửa luôn cả tay cầm xe và chìa khóa xe.

Sau đó e vào nhà tắm tự sướng để cho ra lần 2 sau lần ban nãy ở ks ko như ý, xong xuôi hết rồi e mới vệ sinh lại dv, tính ra chắc cũng tầm cả tiếng kể từ lúc e về từ ks mới vệ sinh lại dương vật.
Các anh chị cho em hỏi là việc sử dụng khăn ks lau đầu dv như vậy với cả tiếng sau e mới rửa lại dv thậm chí về đến nhà ko rửa liền mà còn tự sướng xong mới rửa lại thì e có thể bị nhiễm HIV ko ạ.
Toàn bộ quá trình với GMD e ko hề đụng tay vào âm đạo cũng như hôn môi, lúc BJ hay lần 2 đều đeo bao cả, tuy nhiên GMD trong lúc làm thì có ngồi âm đạo lên chỗ bọng đái (bẹn) của em. Mong các anh giải đáp giúp em với ạ