Chào các anh chị trong diễn đàn . Em có nguy cơ massa chảy máu dv vào ngày 12/2 . Em dùng 2 viên pep ngày 13/2 và 16/2 sau đó muốn mua uống thêm bác sĩ nói không uống được nữa . Sau đó e stress nặng khoảng 9ngày sau đó e bị ấn vùng cổ nhiều và thấy hạch nổi lên tại dưới hàm phải 2 cái trái 1 cái , đau nhức cơ , đau đầu. Lúc 8h30 sáng ngày 26/2 ( cách nguy cơ 13,5 ngày , cách 10 ngày sau lần uống pep) em làm xét nghiệm PCR tại BV Paster TP HCM âm tính . Sau đó e bị trắng lưỡi , nhức đầu , hạch vẫn sờ thấy , ngứa ran người , chảy mồ hôi lòng ban tay và chân. Em có sử dụng vitamin b1,b6,b12 trong 6 ngày đến 8/3 em không uống vitamin nữa . Lúc 8h30 ngày 11/3 ( cách 27,5 ngày sau nguy cơ , 3 ngày ngừng dùng vitamin b1,b6,b12) em đi xét nghiệm combo AB/Ag tại bệnh viện Nhiệt đới tp HCM Âm tính. Kết quả của em như vậy khả quan không ạ ? Loại thuốc e dùng trước khi xét nghiệm ảnh hưởng gì đến kết quả không ? Em mong các bác sĩ ac có kinh nghiệm giúp đở e xin chân thành cảm ơn . Em thật sự lo lắng.