Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: SMG sùi mào gà

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

SMG sùi mào gà

Các anh chị diễn đàn tư vấn giúp e trường hợp này với . Chuyện là khoảng 8 năm trước đây lúc đó e mới lớp 6 em có quan hệ đồng tính với bạn nam kia nhỏ hơn e 1 tuổi lúc đấy nhỏ nên không biết gì chỉ quan hệ kiểu cà dương vật vào trong mông và bên ngoài không có đút vào đít ạ chỉ cà dương vật vào khe đít rồi cà dương vật 2 người với nhau . Bạn kia nhỏ hơn e 1 tuổi là con nuôi nên không biết tiền sử gia đình cha mẹ ruột có bị sùi mào gà không . Mà đầu dương vật của e bị nổi hột như là nổi da gà nên e sợ bị nhiễm sùi mào gà . E để tình trạng này cũng hơn 8 năm nay rồi không biết em có bị nhiễm sùi mào gà không ạ . Nó nổi hột nhỏ li ti hơi nhiều xung quanh thân dương vật và đầu dương vật như là nổi da gà . E và bạn ấy chỉ quan hệ như v 1 lần ngoài ra tới bây giờ e chưa quan hệ với ai nữa cả. Đầu dương vật e phát hiện nổi như này cũng khoảng 8 năm rồi mà tình trạng sức khỏe vẫn bthuong ăn uống lên cân rất nhiều nên cũng béo phì lâu lâu hay ngứa ngáy dương vật thôi ạ còn lại sức khỏe cũng bthuong
    ads
    Lần sửa cuối bởi dam, ngày 13-11-2021 lúc 20:15.

Thông tin về chủ đề này