Trang 6 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 120 của 232

Chủ đề: Cùng chia sẻ vượt qua stress

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    bac con su dung dien dan không, cho e sdt kb giải tỏa stress với bác

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trong đây có nhiều bác stress nặng giống mình quá. Mình xét nghiệm 4 lần, lần cuối 94 ngày sau nguy cơ, test determine 1/2 Âm tính,ở viện pasteur, mặc dù có mang bcs đàng hoàng, nhưng vẫn luôn ám ảnh lo sợ khi nghĩ tới vợ con
    Thật sự quá mệt mỏi luôn,chỉ ước gì quên đi, từ nay sau ko dám tái phạm nữa, quá sợ hãi....

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Nếu vượt qua được thời gian này,ổn định tâm lý. Cũng mong muốn đi học rồi tham vấn cho mấy bạn như mình. Ko có trang web này của Anh Tuấn mẹc chắc stress nghĩ quẩn luôn quá

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    kết quả sao rồi các bác?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Huy010892 Xem bài viết
    kết quả sao rồi các bác?
    Chắc âm tính hết roài nên ko vào nữa.
    Mình ngày 94 âm tính mà vẫn lo lắng ngày 111 mới làm 1 cái xét nghiệm ag ab nữa. Biết chắc là vẫn âm tính, nhưng vẫn lo lắng,mong lần này âm tính nữa chốt luôn, mệt mỏi lắm rồi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    E ở nhật có quan hệ ko an toàn 4 lần với 2 bạn lúc ko bao lúc có bao , có quan hệ bằng miệng
    Cách nguy cơ gần nhất là 45 ngày tức ngày 22/7 đến hôm vừa rồi là ngày 5/9 (45 ngày sau khi quan hệ ) e có đi xn tại bệnh viện bên này xn hiv lấy máu tại tĩnh mạch . Đợi kết quả hơn 1 tiếng thì âm tính . Vậy đã chắc Chắn chưa các bác . Trong gruop mình có ai bị lật kèo khi xn trc 3 tháng là âm tính mà sau đó lại dương tính chưa ạ
    e hoang mang stress quá . Người cũng ko có biểu hiện gì lạ nhưng thấy mệt mỏi chán ăn . Mấy hôm nay lại cứ tỉnh vào sáng sớm ko thể ngủ lại với tiêu chảy ( chỉ đi 1 lần trong ngày ) mà trươc giờ e chưa bị . Stress hoang mạng lo sợ ngày nào cũng đọc và tìm hiểu về hiv rồi nghĩ lung tung các bác ạ
    Ae nào chung cảnh ngộ giãi bày với ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Triệu chứng giống mình, đau tay, ngủ dậy sớm, mình chỉ có Os, xét nghiệm 2 lần âm tính.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Còn chứ bác. Bác để lại zalo em kết bạn. Thi thoảng em vẫn vào đọc. 2 năm rồi mà bác vẫn stress à?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Tôi cũng như ông test 4 lần hiv ag/ab com bo âm tính ở 3 tuần , 6 tuần , 7 tuần và 8 tuần rồi mà vẫn lo lắng do vn chốt ở tuần 12 á :( như sống trên biển lửa gần 3 tháng rồi mặc dù quan hệ có bcs zz

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Mình cũng quan hệ os không dùng bao và quan hệ âm đạo có dùng bao đã test 5 lần âm tính lần cuối 64 ngày và gửi mẩu máu đi làm thêm phát NT-PCR nhưng triệu chứng thì nhiều lắm đi cầu ngay 2-3 lần đi đái liên tục bị viêm lưỡi viêm họng gần hai tháng mới đỡ đau hai nách ko phát hiện hạch nỗi lên nhưng cạ tay vào đau hạch cổ nối hết hạch dưới tai nữa. hạch bẹn rờ thấy có cảm giác đau nhẹ. Đêm không ngủ được mấy toàn thọt dậy đi đai đêm. gia khô sụt gần 5kg bậy giờ đang rất hoang mang chơ kết quả pcr. anh em có ai có triệu chứng nhiều như mình ko. ah còn nỗi mụn trên đầu nữa nghi ngờ do nhiều gầu và nấm tóc.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Kết quả như nào rồi vậy a?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Hiện tại kết quả pcr của mình âm tính rồi bác sĩ cũng bảo mình an toàn với các bệnh std và hiv rồi. Nhưng triệu chứng vẫn còn nhiều dù sức khoẻ đã đỡ hơn nhiều so với mấy tuần trước khả năng cao là mình bị rối loạn lo âu và stress nặng dẫn đến rối loạn cơ thể. cuối tuần này mình định test lại lần nữa là đủ 12tuần cho chắc .

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Lên đây đọc mới thấy nhiều bác bị ám ảnh tâm lý giống mình, mặc dù được cả bs Bình và a Tuấn tư vấn là ko có nguy cơ mà vẫn stress kinh khủng. đúng kiểu khi đã ám ảnh thì luôn nghĩ mình mà bị nhiêmz hiv thì cuộc sống sau đó thế nào… cũng muốn đi xn cho yên tâm mà chờ lâu quá. Chúc những điều may mắn sẽ đến với ae!

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trường hợp mình như này:
    Nhờ bác Tuấn giải đáp giúp trường hợp của em như sau:
    em có QH với GMD cách đây 2 ngày, không OS, quá trình quan hệ có sử dụng bao cao su. Nhưng trớ trêu là lúc đầu mới đeo bao, dv nó xìu nhanh quá nên vừa đưa vào âm đạo của gmd chút xíu 1-2’ là ko quan hệ đc, lại rút ra để GMD kích thích bằng tay ( lúc này em vẫn đeo bao cao su ). Khoảng 2-3 phút sau GMD kích thích dương vật của em ko cương lên được nên gmd đã tháo bao cao su và kích thích bằng tay trần, kích thích xong bằng tay đủ độ cứng của dv em lại đeo bao mới và quan hệ đến lúc xuất tinh, lúc xuất tinh xong và rút bao ra thì tinh dịch không bị thoát hay chảy ra ngoài bao nên chắc là bao vẫn ổn. Sau đó em có đi tắm và vệ sinh kỹ dương vật thì ko thấy đau rát hay xót gì, quan sát mắt thương ko thấy vêt trầy xước. em lo lắng rằng lúc kích thích bằng tay dịch âm đạo bám trên thành mặt ngoài của bao cao su dính lên tay gmd sau đó cô ấy lại tháo bao và tiếp tục kích thích bằng tay trần nên dịch âm đạo có bám lên dương vật. Việc tiếp xúc gián tiếp với dịch âm đạo Như vậy trong case của em có nguy cơ không ạ, cảm ơn bác Tuấn trước ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Mình cũng tress nhiều lắm. Dù Anh Tuấn đã tư vấn không có nguy cơ nhưng vẫn lo lắng và nghĩ về triệu trứng ban đầu. Mình cũng đang cố đợi sau 28 ngày để đi xét nghiệm cho tâm lý tốt hơn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Mình đã xét nghiệm 12 tuần hơn 85 ngày âm tính với hiv và std rồi nhưng vẫn còn lo lắng vì sáng nay bác sĩ tư vấn kết quả xét nghiệm của mình lại nói khác kết quả của mình mới âm tính lần thứ 2 để chắc chắn tuyệt đối thì phải kết thúc 6 tháng mới là kết quả tuyệt đối làm mình hoang mang quá. Mạc dù được anh Tuấn và các bác sĩ của một số trang tư vấn là mình an toàn tuyệt đối rồi.Nhưng triệu chứng vẫn còn nhiều mình hơi lo lắng vì viêm họng nỗi hạch sụt kg sức khoẻ yếu hẵn. Anh em có ai âm tính 3 tháng mà còn nhiều triệu chứng như mình không. Với cho mình hỏi 3 tháng âm tính có bị lật kèo ở 6 tháng không mình hơi lo lắng sorry ban quản trị ah. Trân trọng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Trích dẫn Gửi bởi diag1999 Xem bài viết
    Mình đã xét nghiệm 12 tuần hơn 85 ngày âm tính với hiv và std rồi nhưng vẫn còn lo lắng vì sáng nay bác sĩ tư vấn kết quả xét nghiệm của mình lại nói khác kết quả của mình mới âm tính lần thứ 2 để chắc chắn tuyệt đối thì phải kết thúc 6 tháng mới là kết quả tuyệt đối làm mình hoang mang quá. Mạc dù được anh Tuấn và các bác sĩ của một số trang tư vấn là mình an toàn tuyệt đối rồi.Nhưng triệu chứng vẫn còn nhiều mình hơi lo lắng vì viêm họng nỗi hạch sụt kg sức khoẻ yếu hẵn. Anh em có ai âm tính 3 tháng mà còn nhiều triệu chứng như mình không. Với cho mình hỏi 3 tháng âm tính có bị lật kèo ở 6 tháng không mình hơi lo lắng sorry ban quản trị ah. Trân trọng.
    Bạn yên tâm 100% là an toàn rồi nhé. 3 tháng là mốc chốt cuối cùng không phải xét nghiệm thêm nữa. Do tress thời gian dài nên tâm lý bạn như vậy.Ở diễn đàn này 28 ngày combo chưa có ai lật kèo 12 tuần. Hoặc 42 ngày xét nghiệm nhanh cũng chưa có ai lật kèo 12 tuần cả thế nên bạn yên tâm là đã an toàn 100%. Còn tâm lý lo lắng thì cần thời gian để chữa lành. Nếu có xét nghiêm thêm chủ yếu mục đich là liều thuốc chữa tinh thần ổn định không bị tress nữa thôi còn khẳng định bạn an toàn rồi.

18. Những thành viên đã cảm ơn Mongmotcohoisong cho bài viết này:

diag1999 (26-01-2024)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Cảm ơn bạn rất nhiều mình cũng đã test luôn NT PCR vào tuần thứ 9 hơn kết quả cũng âm tính và 12 tuần hơn combo ag/ad kết quả 0.1 âm tính nhưng bác sĩ tư vấn làm mình hơi căng thẳng tý. Nhưng bạn đã nói như vậy mình thêm động lực hơn nhiều. Cảm ơn bạn rất nhiều mình sẻ cố gắng xoá nó đi để có một cái tết vui vẻ.Nếu triệu chứng không giảm thì mình sẻ test lại mốc 6 tháng cho chắc. Trân trọng cảm ơn. và tìm nguyên nhân khác xem sao cơ thể mình lại mất sức khoẻ như vậy.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Các bác ơi , ở đây có ai tuần thứ 3 bị đau đầu gối như em không ạ , nó không hẳn là đau đầu gối mà nó đau nhức lúc đứng lên ở 2 bên cạnh đầu gối ấy ạ . Vì tuần 1 và 2 em stress khá nặng và do tính chất công việc nên e cứ đi lại và đứng suốt , bị sụt mất 1-2 cân và cũng có đau họng ho nhẹ nhưng giờ đã hết hoàn toàn . Tình cảnh của e là có qh vs gmd ( có dùng bcs ) và chỉ đc tầm 1p là xìu xuống nên tháo bao và đi rửa luôn . Trước đó thì e có đi hát và mấy lần dùng tay để mc gái quán hát . Em có để gái quán hát xóc cho . Được a Tuấn tư vấn là không có nguy cơ nhưng em lại thấy có rất nhiều triệu chứng . Em stress quá các bác ạ ! Các bác chia sẻ với e với

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    bạn ơi, qh qua cửa sau, có sử dụng bcs, os k bcs. xn combo sau 35 ngày , elcia sau 54 ngày và xét nghiệm nhanh bằng que test hiv1/2 3.0 . kq đều ât ạ

e vẫn lo lắng bàng hoàng stress quá huhu

Trang 6 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này