Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: QHTD có dùng BCS nhưng không kiểm tra bao

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

QHTD có dùng BCS nhưng không kiểm tra bao

Ngày 2/9 em có quan hệ với gái gọi có sử dụng bao, bao là của bạn đó chuẩn bị trước qh dưới 5p là xong rút ra em chỉ nhìn thoáng xuống dưới là k thấy rách (tinh trung van nam trong bao)cũng k bị tuột, nhưng em lo lắng là bao có bị lủng hay không vì quên lấy nước để vào bao kiểm tra em stress lắm ạ,
    Em có điện hỏi bạn đó thì bạn đó trl như sau
    Em có thấy rách bao k: bạn trả lời không
    Em có bị bệnh không : bạn trl không em nói chắc k thì bạn cười rồi nói ừa bị bệnh đó haha
    Em hỏi em có lấy kim chọc bao k anh nghe đồn : thì bạn quạo lên nói nãy h nói giỡn giờ nói thiệc nè tui làm ngày có nhiêu tiền đâu mà làm như v con người chứ phải con gì đâu mà không sợ chết
    Em hỏi là có bị bệnh với lấy kim chọc bao không thì bạn trả lời : không
    Em hỏi sao không dùng bao trong khách sạn mà dùng bao của em bạn trl : bao khách sạn sao an toàn bằng bao của em nãy h hỏi xàm xàm gì không v
    nguy cơ em có nhiêu đó thôi á vì chưa ktra kỉ cái bao mà em stress nặng k ăn uống gì nổi
    Tư vấn giúp em với ạ em cám ơn nhiều ạ
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Vo van thanh Xem bài viết
    Ngày 2/9 em có quan hệ với gái gọi có sử dụng bao, bao là của bạn đó chuẩn bị trước qh dưới 5p là xong rút ra em chỉ nhìn thoáng xuống dưới là k thấy rách (tinh trung van nam trong bao)cũng k bị tuột, nhưng em lo lắng là bao có bị lủng hay không vì quên lấy nước để vào bao kiểm tra em stress lắm ạ,
    Em có điện hỏi bạn đó thì bạn đó trl như sau
    Em có thấy rách bao k: bạn trả lời không
    Em có bị bệnh không : bạn trl không em nói chắc k thì bạn cười rồi nói ừa bị bệnh đó haha
    Em hỏi em có lấy kim chọc bao k anh nghe đồn : thì bạn quạo lên nói nãy h nói giỡn giờ nói thiệc nè tui làm ngày có nhiêu tiền đâu mà làm như v con người chứ phải con gì đâu mà không sợ chết
    Em hỏi là có bị bệnh với lấy kim chọc bao không thì bạn trả lời : không
    Em hỏi sao không dùng bao trong khách sạn mà dùng bao của em bạn trl : bao khách sạn sao an toàn bằng bao của em nãy h hỏi xàm xàm gì không v
    nguy cơ em có nhiêu đó thôi á vì chưa ktra kỉ cái bao mà em stress nặng k ăn uống gì nổi
    Tư vấn giúp em với ạ em cám ơn nhiều ạ
    Không cần biết bạn đó trả lời bạn đúng hay sai nhưng cái điều để bạn yên tâm 100% là bạn có dùng bcs, bao ko tuột ko rách và bạn thấy tinh trùng trong bao là bạn an toàn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy em có nguy cơ không ạ

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    an toàn = yên tâm 100%= không có nguy cơ. Đủ chưa?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cám ơn vì đã tư vấn cho em ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Em không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Chào chị hà em cám ơn vì lần trước 2/9 chị đã tư vấn cho em
    nhưng ngày 12/9 này em có nguy cơ đáng lo ngại ạ
    ngày 12/9 vừa qua em có quan hệ với cùng 1 bạn ngày 2/9 bạn đó là gái gọi ạ
    em xin phép kể toàn bộ sự việc hơi dài mong chị và mọi người thông cảm
    12/9 em có quan hệ với bạn đó có sử dụng bao k rách k lủng k tuột sau khi quan hệ xong em có kêu bạn đó là test hiv đi vì em có đem theo que test hiv combo thuyết phục 5p bạn đó không chịu test nên em kêu bạn tháo bao ra giúp em rồi đặt lên bàn em kiểm tra, em ktra bao không có vấn đề gì thì em vứt vào sọt rác ạ còn cái que test hiv bạn đó k chịu test nên em test cho bản thân mình luôn và vấn đề xuất phát từ đây ạ
    vấn đề thứ 1 : khi cái bao cao su đặt ở trên bàn thì dịch âm đạo bên ngoài bao sẽ dính vào mặt bàn nhưng em qh chỉ có 5p nên dịch k nhiều. Lúc em test hiv cho mình thì có rửa tay rồi nhưng em lại đặt cái que test hiv đó ngay chổ cái bao lúc nãy( tức là em đặt que test lên chổ dịch âm đạo còn dính lại trên bàn sau khi em cầm bao vứt đi) *em lại dùng kim đâm vào tay để lấy máu làm xn thì em vô tình dùng chính ngón tay đó cầm cái que lên thì phần dịch âm đạo đó có dính vào ngón tay em và ngón tay có vết thương do kim đâm ạ vết thương rất nhỏ nặng mới ra máu ạ
    cho em hỏi là em có nguy cơ không ạ ( phần dịch mà em có tiếp xúc là phần dính lại trên bàn khi bao còn nằm ở đó chứ không phải tiếp xúc trực tiếp vào cái bao ạ và dịch âm đạo đó cũng nằm ở ngoài không khí từ 5-10p sau em mới tiếp xúc)
    Và cho em hỏi phần dịch còn nằm lại trên bàn khi em cầm bao lên vứt đi có đủ để lây nhiễm hiv không?
    và cái vết thương nhỏ do em dùng kim lấy máu đó có đủ lớn để hiv xâm nhập và lây nhiễm không ạ? Em có hỏi bên trung tâm kiểm soát bệnh tật thì ngta nói lượng dịch còn sót trên bàn không đủ để lây hiv và cái vết thương đó cũng k thể cho hiv xâm nhập và họ còn nói hiv không lây theo cách mà em nói như vậy.
    em muốn hỏi ý kiến của anh chị ạ em cám ơn rất nhiều
    Lần sửa cuối bởi Vo van thanh, ngày 14-09-2022 lúc 21:35.

Quản Trị Box Hỏi Đáp HIV SmileAndLive's Avatar
    Cảm ơn
    4
    Chào chị hà em cám ơn vì lần trước 2/9 chị đã tư vấn cho em
    nhưng ngày 12/9 này em có nguy cơ đáng lo ngại ạ
    ngày 12/9 vừa qua em có quan hệ với cùng 1 bạn ngày 2/9 bạn đó là gái gọi ạ
    em xin phép kể toàn bộ sự việc hơi dài mong chị và mọi người thông cảm
    12/9 em có quan hệ với bạn đó có sử dụng bao k rách k lủng k tuột sau khi quan hệ xong em có kêu bạn đó là test hiv đi vì em có đem theo que test hiv combo thuyết phục 5p bạn đó không chịu test nên em kêu bạn tháo bao ra giúp em rồi đặt lên bàn em kiểm tra, em ktra bao không có vấn đề gì thì em vứt vào sọt rác ạ còn cái que test hiv bạn đó k chịu test nên em test cho bản thân mình luôn và vấn đề xuất phát từ đây ạ
    vấn đề thứ 1 : khi cái bao cao su đặt ở trên bàn thì dịch âm đạo bên ngoài bao sẽ dính vào mặt bàn nhưng em qh chỉ có 5p nên dịch k nhiều. Lúc em test hiv cho mình thì có rửa tay rồi nhưng em lại đặt cái que test hiv đó ngay chổ cái bao lúc nãy( tức là em đặt que test lên chổ dịch âm đạo còn dính lại trên bàn sau khi em cầm bao vứt đi) *em lại dùng kim đâm vào tay để lấy máu làm xn thì em vô tình dùng chính ngón tay đó cầm cái que lên thì phần dịch âm đạo đó có dính vào ngón tay em và ngón tay có vết thương do kim đâm ạ vết thương rất nhỏ nặng mới ra máu ạ
    cho em hỏi là em có nguy cơ không ạ ( phần dịch mà em có tiếp xúc là phần dính lại trên bàn khi bao còn nằm ở đó chứ không phải tiếp xúc trực tiếp vào cái bao ạ và dịch âm đạo đó cũng nằm ở ngoài không khí từ 5-10p sau em mới tiếp xúc)
    Và cho em hỏi phần dịch còn nằm lại trên bàn khi em cầm bao lên vứt đi có đủ để lây nhiễm hiv không?
    và cái vết thương nhỏ do em dùng kim lấy máu đó có đủ lớn để hiv xâm nhập và lây nhiễm không ạ? Em có hỏi bên trung tâm kiểm soát bệnh tật thì ngta nói lượng dịch còn sót trên bàn không đủ để lây hiv và cái vết thương đó cũng k thể cho hiv xâm nhập và họ còn nói hiv không lây theo cách mà em nói như vậy.
    em muốn hỏi ý kiến của anh chị ạ em cám ơn rất nhiều
    No Risk. Ngừng suy diễn đợi 4 tuần XN combo xả stress nhé

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy em có nguy cơ không anh glant,glink,trung tâm bệnh tật đều nói em k có nguy cơ ạ em muốn nghe ý kiến của anh để em k stress nữa

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    À dạ em thấy chữ no risk rùi có nghĩa là k có nguy có em k để ý em cám ơn anh nhiều ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Vậy em có nguy cơ không anh glant,glink,trung tâm bệnh tật đều nói em k có nguy cơ ạ em muốn nghe ý kiến của anh để em k stress nữa
    Tư vấn cho em không nguy cơ thì yên tâm đi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em cám ơn anh ạ

Thông tin về chủ đề này