Em chào anh chị. Em có vấn đề muốn hỏi qua anh chị ạ. Chả là hồi sáng em có ngồi cà phê với một số anh em đồng nghiệp, do hôm nay nghỉ làm nên e cũng mặc quần đùi áo phông thôi. Lúc đang ngồi thì bạn em có gọi 1 người bạn nữa đến, thì bạn đó em cũng chỉ biết qua mạng và theo lời đồng nghiệp e kể chuyện thì bạn đó cũng khá hay đi bay lắc và ngủ với gái mại dâm cũng nhiều, rồi chơi bời nọ kia cũng rất nhiều, lúc ra ngồi cà phê thì em cũng khá hạn chế rồi, nhưng do hết chỗ nên bạn đó lại ngồi ngay sát em, khi đó bạn đó cũng mới té xe nên trên tay vẫn còn đang chảy máu, vấn đề ngay sau đó bạn ấy vòng tay qua chân e để lấy giấy thì vô tình có vài giọt máu từ tay bạn ấy nhỏ xuống chân em, xong chừng 3-5 giây sau do e chủ quan nên em đã dùng ngón tay của em để chấm vào chỗ máu đó, máu còn tươi nguyên và nó chui hết cả vào kẽ móng tay của em, em cũng ko đi rửa ngay mà chỉ lấy giấy để lau qua rồi chừng 2-3 phút sau em mới vô wc để rửa tay bằng nước do ko có xà phòng, lúc đó trên ngón tay em có vài vết xước nhỏ do bị xước măng rô, trên đầu ngón tay cũng có vết tróc da, do là máu tươi của người có thâm niên ăn chơi rồi gái mại dâm nọ kia nên em sợ bạn đó có hiv trong người lắm anh chị ạ. Mà thời gian em tiếp xúc ngón tay vào máu của bạn đó chỉ chừng đó giây, như vậy thì em có nguy cơ gì với hiv ko ạ, anh chị giúp em với, em cảm ơn ạ