Kết quả 1 đến 20 của 45

Chủ đề: Quan hệ gái massage

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Trích dẫn Gửi bởi Kap Xem bài viết
    Anh Tuanmec tư vấn giúp cho em với TH của em, e không biết bao tuột lúc nào.
    Nhưng em chỉ nhớ rõ là quan hệ đeo bao từ đầu, lúc quan hệ xong em rút dương vật ra thấy thành viền bao nằm ở cửa ngoài thành âm đạo và sau đó cô gái tự tay lấy bao ra dễ dàng, xoắn phần bao nằm ngoài âm đạo rút ra và giơ lên thấy tinh trùng trong bao, sau đó chính tay em thử bao với nước không thủng cũng không rách ạ sau khi vào đc nữ ktv vệ sinh và mặc quần áo xong ạ.
    1. Như vậy TH của em có phải là bị tuột sau khi quan hệ xong và rút dv ra đúng không anh?
    2. Vậy TH của em có nguy cơ không ạ?
    Dạ chị Hà anh Tuấn ơi có thể giải thích chi tiết giúp em tại sao TH của em lại là rút dương vật ra khi quan hệ xong được không ạ?
    ads

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Dạ chị Hà anh Tuấn ơi có thể giải thích chi tiết giúp em tại sao TH của em lại là rút dương vật ra khi quan hệ xong được không ạ?
    Tư vấn bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Trích dẫn Gửi bởi Thanh Hiep Xem bài viết
    Tư vấn bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi.
    Dạ nếu được a c giải thích giúp em vì sao hành vi của em là tuột khi rút dv khi quan hệ xong được không ạ? Để có thể yên tâm hơn ạ. Em mới chỉ rõ nhất là bao nằm ngoài âm đạo 1 phần nhìn thấy mắt thường và bao còn tinh, còn việc quy về hành vi rút dv khi quan hệ xong ạ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Dạ nếu được a c giải thích giúp em vì sao hành vi của em là tuột khi rút dv khi quan hệ xong được không ạ? Để có thể yên tâm hơn ạ. Em mới chỉ rõ nhất là bao nằm ngoài âm đạo 1 phần nhìn thấy mắt thường và bao còn tinh, còn việc quy về hành vi rút dv khi quan hệ xong ạ?
    Ban quản trị đã tư vấn em không tin thì đi xét nghiệm,vậy nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Ban quản trị đã tư vấn em không tin thì đi xét nghiệm,vậy nhé.
    Dạ không phải em không tin sự tư vấn kinh nghiệm của a c diễn đàn ạ. Mà em chỉ muốn hỏi nhờ a c giải thích rõ hơn vấn đề hành vi của e mà a chị có suy luận là tuột khi rút dv ra ạ vì sao ấy ạ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Dạ không phải em không tin sự tư vấn kinh nghiệm của a c diễn đàn ạ. Mà em chỉ muốn hỏi nhờ a c giải thích rõ hơn vấn đề hành vi của e mà a chị có suy luận là tuột khi rút dv ra ạ vì sao ấy ạ?
    Em muốn tìm hiểu thì tự tìm hiểu trên diễn đàn,còn em hỏi chỉ cần viết câu tư vấn có nguy cơ hoặc không.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Em muốn tìm hiểu thì tự tìm hiểu trên diễn đàn,còn em hỏi chỉ cần viết câu tư vấn có nguy cơ hoặc không.
    Dạ cũng tại em tìm các mục ghim không thấy có đề cập hành vi tương tự của em ạ

Thông tin về chủ đề này