Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Hỏi đáp H và các bệnh lây qua đường tình dục

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Post Hỏi đáp H và các bệnh lây qua đường tình dục

Hi anh Tuấn, em cần tham khảo:

em gần đây có quan hệ với GMD và có sử dụng bao cao su chính hãng, không lỗi không sự cố trong quá trình QH cho tới lúc xong chuyện.
    chỉ có vấn đề là trong lúc QH dịch âm đạo của GMD có chảy ra rất nhiều và bám vào gốc dương vật, gốc dương vật e có bị chảy máu nhỏ do em gãi, lúc đó còn rỉ máu.
    sau khi QH có rút bao ra và có thấy dịch chảy dính vào đầu dương vật vị trí lỗ sáo. em vào rửa ngay và kiểm tra bcs bình thường.

anh cho em hỏi nếu như GMD đang cửa sổ với H và bất cứ STDs nào em có nguy cơ không ạ, em cảm ơn anh và BQT. Em có cần dùng PEP không ạ.
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em xin bổ sung là em không cho họ quan hệ bằng miệng cũng như là quan hệ bằng miệng với GMD, tất cả chỉ là họ dùng tay sóc sóc và tròng bao của em vào để giải quyết.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi Kelangdu Xem bài viết
    Hi anh Tuấn, em cần tham khảo:

em gần đây có quan hệ với GMD và có sử dụng bao cao su chính hãng, không lỗi không sự cố trong quá trình QH cho tới lúc xong chuyện.
    chỉ có vấn đề là trong lúc QH dịch âm đạo của GMD có chảy ra rất nhiều và bám vào gốc dương vật, gốc dương vật e có bị chảy máu nhỏ do em gãi, lúc đó còn rỉ máu.
    sau khi QH có rút bao ra và có thấy dịch chảy dính vào đầu dương vật vị trí lỗ sáo. em vào rửa ngay và kiểm tra bcs bình thường.

anh cho em hỏi nếu như GMD đang cửa sổ với H và bất cứ STDs nào em có nguy cơ không ạ, em cảm ơn anh và BQT. Em có cần dùng PEP không ạ.
    Những gì em kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Thông tin về chủ đề này