Kết quả 1 đến 20 của 413

Chủ đề: Box dành cho các bạn có B20 thuộc thế giới thứ 3

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Mình thì không như các bạn. Thật sự mình không có H, nhưng mình đang sống chung với người có H là người chồng mình yêu thương nhất trên đời. Mình với anh quen nhau đã 14 năm đều vui vẻ và hạnh phúc. Nhưng niền vui chẳng tày gang, vào 2020 anh bắt đầu bị sùi mào gà ở hậu môn, nổi hạch ở cổ, lưng và mang tai. Lưng thì bị nổi mụn rất nhiều, uống thuốc và điều trị như thế nào cũng không hết. Nhưng lúc đó 2 đứa mình không nghĩ là anh bị nhiễm H. Đến khi 2 đứa quyết định dẫn anh đi cắt trĩ và kết hợp đốt sùi mào gà bên trong hậu môn thì bác sĩ khuyên anh nên xét nghiệm HIV mình và anh cùng đồng ý. Những tưởng anh an toàn với H nhưng bác sĩ lại bato anh đã nhiễm. Lúc đó anh suy sụp hẳn, anh khóc rất nhiều. Mình sau khi nghe tin anh nhiễm mình cũng đi xét nghiệm tại OPC Quận 10, thật may mắn mình âm tính với H. Anh cũng như trút được gánh nặng trên vai. Anh bắt đầu tâm sự, anh đã có đôi lần nghe theo bạn bè chơi ma tuý đá và quan hệ không bao với bạn tình bên ngoài và anh hứa anh sẽ không như vậy nữa, anh sợ rằng mình sẽ bỏ anh mà đi. Nhưng thật sự là từ đầu tới cuối mình không hề có ý định bỏ rơi anh vì anh là người có H. Vì mình biết hiện nay anh rất hoản loạn, nếu mình bỏ rơi anh có thể anh sẽ tự tử. Bên nhau đã 14 năm không có tình thì còn có nghĩa nên mình không thể làm vậy với anh. Và cứ thế mình với anh đã đi trên con đường này được 2 tháng. Từ khi anh điều trị Arv các bệnh lý lúc trước đã thuyên giảm Nhưng bệnh sùi mào gà của anh thì cứ không khỏi, tái đi tái lại nhiều lần làm cho anh lại 1 lần nữa suy sụp tinh thần, nhiều đêm mất ngủ mình cũng thức trắng đêm để trong chừng và động viên tinh thần của anh. Mình không muốn nhân cơ hội này nói với mọi người cũng như tâm sự nỗi lòng của mình, các bạn đừng bao giờ thử ma tuý đá nhé.

2. Có 3 người đã cảm ơn Daoduyminh cho bài viết bổ ích này:

dungnoixanhau2020 (18-03-2021),nguyentu (24-01-2023),Đã 1 Lần Sai (02-08-2021)

Thông tin về chủ đề này