Kết quả 1 đến 20 của 36

Chủ đề: hỏi về vấn đề phơi nhiễm,e quan hệ tình dục rách bcs vs gmd.

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    sau khi lấy được kết quả e vui lắm!
    nhưng bây giờ bác sĩ nói men gan e cao, thêm vào đó uống thuốc phơi nhiễm sẽ ảnh hưởng đến gan, có nguy cơ bị viên gan B.
    bác sĩ đã cho e uống kèm thêm thuốc Lefodine, ngày thuốc 3 lần mỗi lần 2 viên.
    e lo lắm, không biết uồng thuốc phơi nhiễm xong, e co nhiễm k? nếu ko nhiễm e có bị bệnh gan k? và bệnh gan hiện nay có thuốc chữa k a? nếu bị bệnh gan e có khả năng có con và có lây cho nó k?
    hôm qua e có diện thoại nói chuyện với GMD bị rách bao. người đó nói cứ 6 tháng là đi khám phụ khoa, và có xét nghiệm H, tháng 6 vừa rồi có đi test và ko co 1gi2

ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi asun Xem bài viết
    sau khi lấy được kết quả e vui lắm!
    nhưng bây giờ bác sĩ nói men gan e cao, thêm vào đó uống thuốc phơi nhiễm sẽ ảnh hưởng đến gan, có nguy cơ bị viên gan B.
    bác sĩ đã cho e uống kèm thêm thuốc Lefodine, ngày thuốc 3 lần mỗi lần 2 viên.
    e lo lắm, không biết uồng thuốc phơi nhiễm xong, e co nhiễm k? nếu ko nhiễm e có bị bệnh gan k? và bệnh gan hiện nay có thuốc chữa k a? nếu bị bệnh gan e có khả năng có con và có lây cho nó k?
    hôm qua e có diện thoại nói chuyện với GMD bị rách bao. người đó nói cứ 6 tháng là đi khám phụ khoa, và có xét nghiệm H, tháng 6 vừa rồi có đi test và ko co 1gi2

Bạn có thể uống kèm với thuốc mát gan trong điều trị phơi nhiễm.,bạn tuân thủ đúng và đủ thành công rất cao.

Thông tin về chủ đề này