Kết quả 1 đến 20 của 36

Chủ đề: sống như vợ chồng sợ nguy cơ

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Huhuhu em chắc chắn là lúc âu yếm, máu và nước vàng từ vết lỡ môi đã dính vô mắt em, không nhiều thì ít..
    Vì lúc đó mắt em đỏ cả lên, phải tháo Lens ra nhỏ mắt liên tục ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi manu Xem bài viết
    Huhuhu em chắc chắn là lúc âu yếm, máu và nước vàng từ vết lỡ môi đã dính vô mắt em, không nhiều thì ít..

Tuanmecsedec thấy bạn rất nhây vấn đề này,dù ban quản trị tư vấn rất nhiều rồi.Bạn có hỏi 100 lần nữa thì câu trả lời cho bạn cũng như vậy.

Bạn cũng lớn rồi,cũng đừng sống ích kỷ quá cho bản thân mình,vì trên diễn đàn còn rất nhiều bạn cần sự giúp đỡ hơn.Đừng kiểu chỉ có một vấn đề mà cứ hỏi đi hỏi lại.Lớn rồi,Tuanmecsedec nói ít bạn nên hiểu nhiều một chút.Cách tốt nhất là bạn tự đi xét nghiệm cho rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

thantrong (29-06-2017)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi manu Xem bài viết
    BQT thấy thần kinh thành viên này không được bình thường. Bạn ám ảnh và lo sợ lúc nào cũng nghĩ là mình đã nhiễm HIV thì nên đi XN, nếu không vượt qua sự ám ảnh đó thì sớm khám chuyên khoa thần kinh tâm lý.

Nếu việc lải nhải mãi một vấn đề giúp bạn giải toả phần nào thì BQT sẽ để cho bạn một chủ đề, bạn có thể nói gì bạn muốn, miễn không mang tính kích động, không gây hoang mang cho các thành viên khác.

Đề nghị các thành viên không bình luận thêm gì ở đây, vì BQT sẽ xoá không cần thông báo.

Thông tin về chủ đề này