Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: a Tuấn và mọi người giúp e với Tối qua em có quan hệ với GMD, bị rách bao cao su

Hybrid View

Thành Viên Mới mong cống hiến's Avatar
    Cảm ơn
    2
    Về quan điểm cá nhân tôi, tôi vẫn giữ nguyên nhận định bạn có nguy cơ. Bị rách bao là có nguy cơ.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi mong cống hiến Xem bài viết
    Về quan điểm cá nhân tôi, tôi vẫn giữ nguyên nhận định bạn có nguy cơ. Bị rách bao là có nguy cơ.
    Em cám ơn mọi người, nhưng a Tuấn cho e hỏi, giả sử bcs rách lâu và vẫn quan hệ khoảng 2p, và trong 1 tháng nay cô ấy nhiễm thỉ tải lượng virus có đủ để lây ko ạ, vì sáng nay test commbo cô ấy -

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi changtraibuon Xem bài viết
    Em cám ơn mọi người, nhưng a Tuấn cho e hỏi, giả sử bcs rách lâu và vẫn quan hệ khoảng 2p, và trong 1 tháng nay cô ấy nhiễm thỉ tải lượng virus có đủ để lây ko ạ, vì sáng nay test commbo cô ấy -
    Rách bao cao su là có nguy cơ.Nhưng với Phương pháp HIV Combo thì khả năng cô gái này âm tính HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Rách bao cao su là có nguy cơ.Nhưng với Phương pháp HIV Combo thì khả năng cô gái này âm tính HIV.
    dạ e cám ơn a Tuấn, đi đêm có ngày gặp ma, e sợ quá, ko sợ chết chỉ sợ chưa làm được gì cho gia đình.....
    cám ơn diễn đàn
    như vậy e sẽ ko dùng pep, vì thú thật tiền dùng pep nhiều qua, ngay lập tức e ko có được,hic

Thông tin về chủ đề này