Trang 59 của 86 Đầu tiênĐầu tiên ... 949575859606169 ... CuốiCuối
Kết quả 1,161 đến 1,180 của 1704

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn.

Thành Viên Chứng Bệnh Tâm Thần Lo Lắng. Lê tri's Avatar
    Cảm ơn
    0

Lo lắng

Chào anh chị em co ra chợ mua bánh mì có chị bán vé số ở sau thoạt vào eo em em sợ bị chị đâm kim quá

Cảm ơn
    0

Lo sợ bị đâm kim

Chào anh chị cách đây cũng mấy ngày đứa bạn về thấy e nó đập vô mông e cái cũng trong ngày đó e xúc đất anh ngồi coi cũng lại đập mông e cái e sợ bị 2 lần vậy ta đâm kim quá ám ảnh quá đi

Cảm ơn
    0

Xin giúp em

Anh chị cho e hỏi chú làm chung bị đứt tay ra máu tay. Em thì bị tróc da không ra máu vô tình tay em chỗ tróc da có đụng trúng ngay chỗ chú đó ra máu em có nguy cơ không anh chị với e ngồi anh làm chung đi ngang quẹt sau lưng e đau nhói e sợ a quẹt kim hay đâm kim em qua

Cảm ơn
    0

Kim tiêm quẹt

Anh chị cho em hỏi em có đóng cây để làm bê tông đầu cây nó bị gãy em nghe đau ở tay em rửa thấy có đường xướt tay em bóp mới ra máu em sợ có kim tiêm quẹt quá

Cảm ơn
    0

Kim tiêm

Chào Anh chị hôm qua e có vô chỗ mua kính hậu xe máy em hỏi loại của em thì không có nên em đi khi em đi nghe đau ở lưng em sợ bị người nhân viên cửa hàng đâm kim quá

Cảm ơn
    0

Kim đâm

Anh chị cho em xin chia xẻ em có hốt rơm dưới chỗ bán dưa hấu để lót vào giỏ em bị đâm đau ở tay e sợ bị kim đâm quá

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Thành viên Lê tri từ khi tham gia diễn đàn luôn có biểu hiện bị rối lại ám ảnh cưỡng bức và hoang tưởng nặng, vì vậy BQT tạm khóa nick 2 tháng để thành viên có thời gian đi chữa bệnh.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng ạ!

Dạ , cho em xin phép hỏi ạ! Chuyện là chiều nay em đi mua đồ, thì lúc ấy, có một người đi ngang qua em, rõ ràng là lúc người ấy đi ngang qua em, có quẹt một vật vào bụng bên trái của em ! Em thấy nó hơi rát, kiểu quẹt thoáng qua ấy ạ! Em có quay lại nhìn người đấy, thì em thấy người ấy cầm một cây màu trắng, vội vàng cất vào túi quần, em sợ quá vào nhà vệ Sinh kiểm tra, thì thấy có một vết đỏ, xung quanh khá đỏ, em có nguy cơ lây nhiễm không ạ ? Với lại cùng lúc ấy, cửa hàng băng đĩa ấy cũng hơi đông khách, thì lúc em đi tính tiền, thì em cảm giác bị quẹt ngay cổ, cảm giác rõ ràng là có vật châm vào cổ em luôn, lúc ấy, em thấy có một anh kia, kiểu đi rất nhanh ra cửa, trước đó ảnh có đứng sau lưng em, hành động rất kỳ lạ, đi rất nhanh ra cửa, mà lúc em xoay loại, lúc bị nhói ngày cổ ấy, thì người đứng gần nhất và sau em là anh đấy, em lo quá anh ạ, em có nguy cơ lây nhiễm không ạ =((

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Unhappy Nguy cơ

Thưa Ac vì sao box nên e đã chuyển qua box này ạ. Sau 28 ngày oral sex thì e xét nghiệm combi pt âm tính. Không biết vì ám ảnh hay sau cách đây 18 ngày e không biết từ đâu tối về rồi vô tình sờ vào khuỷu tay mình lại nhói sau đó e ấn vào nó đau đau. Ngày hôm sau nó nỗi lên một vùng đỏ ửng như nắp chai. E không biết có phải mình bị vô tình kim tiêm đâm trúng hay không. Cách đây mấy hôm e thấy bản thân mình hay đau đầu chống mặt. Đặc biệt là vào khoảng đầu giờ chiều. E lo quá ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng sợ hãi

Dạ em xin phép hỏi một chuyện được không ạ, em sợ quá anh ơi , hồi trưa hôm nay, em có đi mua đồ, thì có một người trong cửa hàng đấy, người đấy có lại gần hỏi em, xem cái hộp sữa kia có tốt không, mà không hỏi mấy bạn nhân viên! Em có nói không rành lắm, rồi em đi lựa hàng tiếp, lúc ấy người đấy cũng lựa lựa vài giây rồi đi theo em, em vừa bước lên tầng trên, thì em vừa bước đi, thì có cảm giác gót bàn chân em nhói lên , khá nhói, như đầu kim may đồ đâm vào vậy, cảm giác rất rõ ràng, em có quay lại, thì người đấy ở rất gần em! Vài giây sau, người đấy đi ra khỏi cửa hàng rất vội, em rất lo, vì gót chân em có vết đỏ như đầu tăm, hơi rát! Em sợ bị đâm kim, em có nguy cơ không ạ! Thật sự em lo lắng lắm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo !

Dạ anh cho em hỏi với ạ! Chuyện là chiều nay, lúc em đi dạo phố, thì có một người đi sau lưng em, do nói chuyện không để ý, móng tay người đấy có quẹt vào lưng em, khá rát, xong người đấy đi rất nhanh, không nói gì với em luôn, anh ơi , nếu móng tay người ta cào em như thế, có nguy cơ lây nhiễm không ạ, nếu gần móng tay có vết chảy máu, lưng em có một đường trầy luôn, hơi rát, rướm máu ạ! Em lo quá anh ơi ,

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Rõ ràng em cảm nhận được là mình bị người ta quẹt ngang lưng, khá rát,

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng

Cho em hỏi ạ, em mang giày thể thao, mà lúc đi qua bụi cỏ, em có vô tình đạp vào một cây trắng trắng, do em đang vội, nên không để ý lắm, với lại cỏ nó che nữa, mà thường mấy bãi cỏ, hay có kim lắm ạ=((( em chắc chắn là có đạp vào nó, mà em có máng giày thể thao ạ, em kiểm tra bàn chân thì thấy hơi sưng sưng nhỏ ạ ?
    Với lại có một chuyện nữa là, lúc nãy em đang đứng phụ bạn bè xách đồ, thì có một cô chạy xe lại gần em, cô đấy nói cô đứng mặc áo mưa, mà em không hiểu sao vấn đề cô ấy mặc, cô ấy cũng nói với em , xong em vừa quay lưng , thì bỗng có cảm giác nhói lên ngay vai, em giật mình vì nhói luôn ấy ạ, xong cô đấy chạy đi, em có ngơ ngác nhìn, giờ trên vai em, nó rát rát, và có một nốt đỏ như đầu tăm ạ, hic, em sợ bị đâm kim quá ạ!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo Sợ ạ

Dạ hôm qua em có mua một hộp cơm, lúc mở hộp, em đã thấy một vệt nước đỏ thẳm như máu trên nắp hộp cơm rồi, nó y chang máu luôn ạ, em không quan tâm lắm, cho đến khi lấy cây muỗng nhựa ra , và trên đấy là vết loang lổ màu đỏ, nhìn nó chưa khô lắm, em mới lấy áo chùi sơ, xong rồi dùng nó múc cơm ăn , cho em hỏi, nếu đó là vết máu chưa khô, còn ướt, em ăn vào miệng có sao không ạ, vì miệng em mấy nay ăn đồ nóng, nó hơi đau
    - và chuyện thứ 2 em muốn hỏi là, vừa lúc nãy, em có đặt xe đi công việc, thì đến nơi, em bước xuống, thì thấy người tài xế ấy nhìn em cười cười lạ lắm, em vừa cởi mũ bảo hiểm ra , thì bất chợt ngón tay em, nó nhói một cái, chính xác là y như đầu nhọn như cây bút, cây kim đâm vào, em mới giật mình giật tay lại,xong em đưa mũ cho người đấy, người ấy có nhìn nhìn chằm chằm em, xong quay xe chạy tiếp, mà chạy được một đoạn, có quay lại nhìn nhìn em nữa! Em mới xem lại ngón tay, thì thấy vết hằn đỏ, rướm máu, hic, em sợ quá anh ơi, em có nên đi xét nghiệm không anh, giờ em rất lo lắng ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo bị đâm kim tiêm

Dạ lúc nãy em có đứng trú mưa , thì có một người chống hai nạng lại gần em, em có tránh ra để người đấy đi, mà người đấy trùm áo mưa, đeo khẩu trang rất kín, có cầm một cái bịch trắng, và trên tay cầm cái cây màu trắng, mà giấu giấu sau tay, người đấy có tiến lại gần em, nói gì đấy em không nghe rõ, em lắc đầu vì tưởng mời em mua cái gì đấy, xong em có quay lưng lại, thì bỗng em thấy ngay chân em nhói lắm , như bị ai đó cầm cây bút đâm vào vậy? Quay lại thì em thấy người đấy vẫn đứng đấy, xong nhìn nhìn em, rồi đi tiếp, khi đi có ngó ngang dọc nữa, , hic , chân em có vết lủng rướm máu nhẹ ạ, em lo quá anh ơ, em có nên đi xét nghiệm không ạ! Người đấy là người lạ , mà lúc đấy đường cũng không quá đông người

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Tư vấn giúp em trường hợp này với ạ

Em chào các bác sỹ, hôm nay em có cắn chung hạt hướng dương với 1 cô trong cơ quan , lúc cắn em có bị hạt hướng dương cọ vào gây xước lưỡi và rát lưỡi , các bác sỹ tư vấn giúp em trên hạt hương dương đó có máu hay nước bọt ( nhiễm Hiv) của cô ấy thì em có nguy cơ lây nhiễm H và viêm gan c không ạ , em cám ơn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Cho em xin phép hỏi ạ ?

Dạ anh chị ơi, thật sự em rất lo , cả buổi chiều nay rồi, chuyện là trưa nay, em có đi công việc, khi đứng ở một đường hẻm kia! Lúc đấy em rớt cái túi, em có cúi xuống nhặt, thì lúc nhặt túi xong ,ngước lên , em thấy một người đang nắm tay con người đấy, người đấy đang dắt con người đấy đi ,tay cầm một cái bịch nước, hình như là ly nước,hay ly gì đấy t, trên tay có cầm cái cây gì trắng trắng nữa, mà trước đấy 2 phút, em có thấy người đấy đi loanh quanh gần chỗ em đứng, lúc người ấy đi ngang qua em, thì đụng vào tay em, lúc ấy em thấy đau đau, và rát, em cũng không để ý lắm, xong em thấy người đấy nhìn nhìn qua lại,đi loanh quanh khoảng 1 phút thì đi thật nhanh rẽ hẻm rồi đi qua đường khác! Lúc quẹt trúng em, em thấy gần đấy trong hẻm đấy, có mấy người nhìn nhìn em chằm chằm lạ lắm,em có thấy rát rát, nên xem bàn tay, thì có nguyên một vết xước, mà nặn ra máu luôn, xung quanh có vết máu, em đã lau , hic, em sợ bị quẹt kim quá ạ, khi không người ta cứ nhìn chằm chằm em . Mà người đấy chắc cũng lớn tuổi rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Nhờ các bác sỹ tư vấn lần cuối này ạ

em hỏi trường hợp này hơi ngớ ngẩn tí nên anh bỏ qua cho ạ, tối qua em có lai con đi đường, hai bố con đang đi thì em thấy có 1 loạt nước dạng phun sương bay hết vào mắt và mặt 2 bố con, đấy là máu hoặc dịch sinh dục thì cháu có nguy cơ lây nhiễm không ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Em muốn hỏi mình có nguy cơ không ạ

Em chào anh chị trên diễn đàn. Em đi siêu thị mua một vị đậu phụ được đóng trong hộp nhựa, do đông người nên em lấy vội mang ra xe hàng để, thì thấy có vệt máu dính trên đó. cái cạnh hộp khá sắc nên có thể dễ cứa đứt tay, em nghĩ máu đó của ai đó bị đứt tay dính vào, nhìn màu vẫn đỏ, họp đậu đó được để khu vực có tủ mát của siêu thị ( để cùng xúc xích, bánh bao...). Máu dó có dính cả vào bàn tay em do em cầm vào. mà tay em thì bị nứt lẻ, có vài vết lứt vẫn còn đỏ chưa lành, còn bị xước măng rô nữa. Em muốn hỏi máu đó dính vào tay em thì em có nguy cơ không ạ ( vì em sợ nhỡ mãu có HIV).

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Lo lắng ạ

Dạ , chuyện của em là lúc chiều nay, mới lúc nãy, thật sự em đang rất sợ hãi và lo lắng, em có ra mua hàng ở một shop, thì lúc đấy có một cặp gia đình, mà trước đấy, em thấy cái bà kia có nhìn nhìn em, liếc ngang liếc dọc, lúc em đứng lựa đồ, thì bỗng dưng bà ấy đi ngang qua em, đụng quẹt ngang cái tay em, trúng vào tay em rõ ràng, lúc đấy em thấy khá nhói, rồi em thấy bà đấy đi rất nhanh ra khỏi cửa hàng, cùng chồng và con họ! Em mới thấy rát rát tay , nên nhìn lại tay, thì thấy nguyên đường trầy rướm máu, rất rát, tét, tróc một đường da luôn ạ, hic, em sợ bị quẹt kim quá anh ơi, vì người đấy quẹt em rõ ràng, giờ tay em có nguyên đường tróc trầy chảy máu luôn ạ, anh ơi, em lo quá, em có nên đi xét nghiệm không ạ

Trang 59 của 86 Đầu tiênĐầu tiên ... 949575859606169 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này