Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 60 của 156

Chủ đề: Anh Tuấn ơi 8 tuần AT nhưng chỉ số S/CO tăng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    mình cũng chỉ mong là mình hoang tưởng thôi. nhưng vì quá nhiều triệu chứng. mà từ trước đến h mình chưa bao h gặp cả.

Thành Viên Mới VUAHOANGTUONG's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi buonchanqua Xem bài viết
    mình cũng chỉ mong là mình hoang tưởng thôi. nhưng vì quá nhiều triệu chứng. mà từ trước đến h mình chưa bao h gặp cả.
    Triệu chứng đến với mình nhìu khi thật trùng hợp làm mình sợ.... hoặc do trước zờ ko để ý cơ thể.... nay có nguy cơ rồi ngồi xăm soi thì sao ko ra TC.... đọc các TC của người khác và mang zìa cho mình săm soi cơ thể mình..... v....v

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    mình đâu muốn săm soi cơ thể đâu nhưng mà nó hiện ra rõ quá mình định đi xn tuần thứ 10 nhưng quả thật là rất run sợ. mình còn gia đình vợ sắp sinh ko biết cuộc đời này sẽ đi về đâu. hầu như tuần nào mình cũng xn nhưng mỗi tuần trôi qua chỉ số S/CO lại tăng thêm rất nhanh.
    Lạy trời lạy phật cho con qua được kiếp nạn này để con có cơ hội sửa chữa những sai lầm

4. Những thành viên đã cảm ơn buonchanqua cho bài viết này:

mangchua (24-09-2013)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Bỏ qua triệu trứng bằng những môn thể dục nhẹ nhàng mà bạn thích đi. Đừng để stress đánh gục. Stress rồi khó lấy lại được sức khỏe như ban đầu lắm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    hôm nay là 73 ngay sau nguy cơ e đi xn elisa ag/ab AT S/CO 0,11 có khả quan ko a. chủ nhật tuần sau là 12 tuần(84 ngày) liệu kq của e có bị thay đổi ko ạh. vào thời điểm này e xn ag/ab còn tác dụng ko anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    hôm nay là 73 ngay sau nguy cơ e đi xn elisa ag/ab AT S/CO 0,11 có khả quan ko a. chủ nhật tuần sau là 12 tuần(84 ngày) liệu kq của e có bị thay đổi ko ạh. vào thời điểm này e xn ag/ab còn tác dụng ko anh
    Bạn yên tâm như mọi người đã tư vấn lúc đầu rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    thế đã có ai phải ngoài 2,5 tháng mới phát hiện ra ko hả anh. E còn 10 ngày nữa là đủ 12 tuần rồi nhưng vẫn hơi xoắn anh ah

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    thế đã có ai phải ngoài 2,5 tháng mới phát hiện ra ko hả anh. E còn 10 ngày nữa là đủ 12 tuần rồi nhưng vẫn hơi xoắn anh ah
    Một kết quả âm tính chờ bạn ở tuần 12. Bạn yên tâm đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    trong thời gian này e có dung rất nhiều loại thuốc vì e bị Lậu, đau họng nổi hạch lên dùng các thuốc như: Sakaba(levofloxaxin); acritel(Levocetirizne); Mekocetin; azithromycin; Erythromycin; Foncipro 100mg; lysozyme; Kotase.tap; penicilin và còn mấy thuốc nữa nhưng vợ e vât mất đơn thuốc đo rồi lên e ko nhớ:
    Những loại thuốc này có ảnh hưởng đến kq xn hay kéo dài thời gian cửa sổ ko anh. Vì triệu chứng của e ko có dấu hiệu giảm mà còn nhiều hơn anh ạh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    trong thời gian này e có dung rất nhiều loại thuốc vì e bị Lậu, đau họng nổi hạch lên dùng các thuốc như: Sakaba(levofloxaxin); acritel(Levocetirizne); Mekocetin; azithromycin; Erythromycin; Foncipro 100mg; lysozyme; Kotase.tap; penicilin và còn mấy thuốc nữa nhưng vợ e vât mất đơn thuốc đo rồi lên e ko nhớ:
    Những loại thuốc này có ảnh hưởng đến kq xn hay kéo dài thời gian cửa sổ ko anh. Vì triệu chứng của e ko có dấu hiệu giảm mà còn nhiều hơn anh ạh
    Yên tâm,không ảnh hưởng gì đến xét nghiệm HIV.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    tuần sau là e dc 12 tuần là có thể xn dc ko. hay phải đợi 90 ngày hả anh. thuốc e dùng có kéo dài thời gian cửa sổ ko ạh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    tuần sau là e dc 12 tuần là có thể xn dc ko. hay phải đợi 90 ngày hả anh. thuốc e dùng có kéo dài thời gian cửa sổ ko ạh
    12 tuần là xét nghiệm được rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    bây h đã là 11 tuần rồi mà sao sáng nay dậy e thấy trên ngưc có nhiều nốt đỏ nhỏ như đầu tăm ngứa lắm. Đêm hôm qua ngứa quá khiến e dang ngủ mà phải tỉnh giấc. mặt e bây h nóng và rát. trong miệng có vài nốt mụn nước. và vài vết loét nữa anh ạh. e lo lắm

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    bây h đã là 11 tuần rồi mà sao sáng nay dậy e thấy trên ngưc có nhiều nốt đỏ nhỏ như đầu tăm ngứa lắm. Đêm hôm qua ngứa quá khiến e dang ngủ mà phải tỉnh giấc. mặt e bây h nóng và rát. trong miệng có vài nốt mụn nước. và vài vết loét nữa anh ạh. e lo lắm
    Khi gặp stress, các hormone trong cơ thể không còn ổn định, thậm chí có thể rối loạn, khiến nội tiết trong cơ thể thay đổi, dẫn đến tình trạng mẩn ngứa.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    theo kinh nghiệm của anh tuấn thì kết quả xn 2,5 tháng của e liệu có bị thay đổi vào tuần thứ 12 ko ạh. bây h e đang lo lắng quá vì sắp đến ngày làm xn mà cơ thể e lại thế này

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    theo kinh nghiệm của anh tuấn thì kết quả xn 2,5 tháng của e liệu có bị thay đổi vào tuần thứ 12 ko ạh. bây h e đang lo lắng quá vì sắp đến ngày làm xn mà cơ thể e lại thế này
    Giỡn chơi hả thím 2,5 tháng mà còn bị lật kèo ở tuần thứ 12 thế những người combi 28 ngày và test nhanh 6 tuần, 8 tuần sao. Tào lao mía lao gây khủng hoảng ng khác nha. âm tính 6 tuần tỷ lệ an toàn là 99,994%, 99.99999% - 8 tuần. Nghĩa là 10.000.000 người mới có một người bị lật kèo tui đọc tiếng Việt cứ mười triệu người mới có một người lật kèo sau khi âm tính 8 tuần
    Lần sửa cuối bởi 2013, ngày 08-10-2013 lúc 13:41.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    mình cũng ko biết dc nữa vì cơ thể mình bình thường rất khoẻ mạnh từ khi có nguy cơ là OS về bị lậu thì mình lại có tất cả các triệu chứng. mình đã đi xn combo vào ngày 24,5 ; 27,5 ; 30,5 sau nguy cơ đều (-). 6 tuần test nhanh; 7 ; 8 tuần elisa ag/ab. 60ngày elisa ag/ab; 73ngày elisa ag/ab. mình còn đưa cô GMD làm OS cho mình đi test nhanh vào tuần8 nữa. đều (-). mình chỉ xn ở 21 trung liệt và Hồng ngọc thôi. minh cũng đã đọc các tài liệu liên quan của anh Tuấn. Nhưng BS bảo tất cả các xn trên chưa nói lên điều gì. phải 3-6 tháng mới cho kq chính xác lên mình lo lắng quá cần sư tư vấn Gấp của anh Tuấn và các anh chị có nhiều kiến thức hơn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    mình cũng ko biết dc nữa vì cơ thể mình bình thường rất khoẻ mạnh từ khi có nguy cơ là OS về bị lậu thì mình lại có tất cả các triệu chứng. mình đã đi xn combo vào ngày 24,5 ; 27,5 ; 30,5 sau nguy cơ đều (-). 6 tuần test nhanh; 7 ; 8 tuần elisa ag/ab. 60ngày elisa ag/ab; 73ngày elisa ag/ab. mình còn đưa cô GMD làm OS cho mình đi test nhanh vào tuần8 nữa. đều (-). mình chỉ xn ở 21 trung liệt và Hồng ngọc thôi. minh cũng đã đọc các tài liệu liên quan của anh Tuấn. Nhưng BS bảo tất cả các xn trên chưa nói lên điều gì. phải 3-6 tháng mới cho kq chính xác lên mình lo lắng quá cần sư tư vấn Gấp của anh Tuấn và các anh chị có nhiều kiến thức hơn
    Bạn yên tâm những kết quả này,thông tin xét nghiệm 3>6 tháng là cũ rít rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    Thật sự e muốn dc nghe lời khuyên của anh Tuấn liệu kết quả của e có bị thay đổi không anh. Giờ đây e ko biết phải làm thế nào. Vợ e sắp sinh. mà tâm trạng e luôn luôn sợ hãi và lo lắng

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    Thật sự e muốn dc nghe lời khuyên của anh Tuấn liệu kết quả của e có bị thay đổi không anh. Giờ đây e ko biết phải làm thế nào. Vợ e sắp sinh. mà tâm trạng e luôn luôn sợ hãi và lo lắng
    Bạn nên tìm hiểu thêm box này,kết quả của bạn yên tâm đi.

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này