Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 80 của 156

Chủ đề: Anh Tuấn ơi 8 tuần AT nhưng chỉ số S/CO tăng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    Từ mấy hôm nay cơ thể mình rất ngứa ngáy co thể cham tay vào đâu cũng nổi mẩn đỏ có nhiều nốt nhỏ xung quanh. cơ thể vẫn vậy hạch còn mọc nhiều hơn. vẫn bị khô miệng, loét miệng, và nấm lưỡi. các cơ khớp đã đỡ nhức mỏi hơn 2 tuần trước. nhưng bây h lại bị đau mu bàn tay phải (nhói và buốt) mình cũng ăn dc nhiều hơn mỗi bữa 2 bát. cả đêm hôm qua mình lượn lờ diễn dàn cũ tìm những bài mà đã cách đây vài năm. nhưng cũng chưa thấy ai nhiều triệu chứng như mình cả. cũng có một vài anh có nhiều triệu chứng xn 9-10 tuần xong cũng ko thấy quay lai báo kết quả. làm mình vô cùng lo lắng. ko biết cuộc đời sẽ ra sao. mình sắp làm bố mà nhìn vợ với cái bụng bầu là mình bật khóc. hối hận thì cũng đã muộn chỉ mong trời phật phù hộ cho mình thoát khỏi kiếp nạn này

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    ( Sanh năm 1981 )
    Buonqua's Avatar
    Cảm ơn
    199
    Trích dẫn Gửi bởi buonchanqua Xem bài viết
    Từ mấy hôm nay cơ thể mình rất ngứa ngáy co thể cham tay vào đâu cũng nổi mẩn đỏ có nhiều nốt nhỏ xung quanh. cơ thể vẫn vậy hạch còn mọc nhiều hơn. vẫn bị khô miệng, loét miệng, và nấm lưỡi. các cơ khớp đã đỡ nhức mỏi hơn 2 tuần trước. nhưng bây h lại bị đau mu bàn tay phải (nhói và buốt) mình cũng ăn dc nhiều hơn mỗi bữa 2 bát. cả đêm hôm qua mình lượn lờ diễn dàn cũ tìm những bài mà đã cách đây vài năm. nhưng cũng chưa thấy ai nhiều triệu chứng như mình cả. cũng có một vài anh có nhiều triệu chứng xn 9-10 tuần xong cũng ko thấy quay lai báo kết quả. làm mình vô cùng lo lắng. ko biết cuộc đời sẽ ra sao. mình sắp làm bố mà nhìn vợ với cái bụng bầu là mình bật khóc. hối hận thì cũng đã muộn chỉ mong trời phật phù hộ cho mình thoát khỏi kiếp nạn này
    Chào bạn: với kết quả xét nghiệm của bạn thì an tâm.Đừng lo lắng quá. cái chính là tâm lý thui. Một thời gian dài bị stress nặng sẽ làm cho thể trạng bị tổn hại nặng, các bệnh của bạn sẽ tồn tại lâu nữa nếu ngay bây giờ bạn không cải thiện được bằng: tinh thần thoải mái, thể dục thể thao, ăn uống đầy đủ, ...........

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Còn có mấy ngày nữa là đủ 12 tuần mà than quá vậy cha Chắc chắn là không sao đó mà

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    xin lỗi bạn bây h mình rất buồn và lo lắng mình cũng ko biết nói chuyện với ai chỉ biết lên diễn đàn thôi. mình còn gọi cho cô GMD đã OS cho mình cô ta nói là cô ta có bị ho đau họng phát ban nữa

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Bạn 8tuân âm tính thì 12tuần cũng âm thôi. Đừng quan tâm đên triệu chứng.8 tuần như tôi âm rồi 12tuần cũng âm nè triệu chứng cũng nhiều chứ bộ vãn âm đây . Chưa có ai cho đến thời điểm này bị lật kèo ở 12 tuần đâu. Ban yên tâm đi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    đến 21/10 này là mình dc 3 tháng. Có bạn nào rảnh thì đi cùng mình. Chắc mình chết quá. bây h ở cổ đã có 22 hạch rồi. khắp cơ thể đầy hạch khoảng 30 cái. mấy hôm nay mình lại cảm thấy nóng mặt ngây ngấy sốt. cổ, ngực và lưng, mũi có nhiều nốt đỏ ngứa rát. Chạm vào đâu cũng thấy ngứa và rát. da sưng lên. đau nhức trong mẳt. Trời ơi từ trước đên giờ con là người hiền lành ko ác với ai cả sao số phận lại bi thảm quá. Mong trời phật phù hộ cho con qua được kiếp nạn này. Con sẽ sửa sai tu nhân tích đức nhiều.
    Em ko muốn làm người đầu tiên nhiễm H qua OS. ko muốn xn tuần 10 rồi mà lại bị lât kèo đâu. Giá như bây h mình ở SG có thể gặp a Tuấn để tâm sự và có sư tư tin
    Anh tuấn chị hà cứu e với chắc e chết quá.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    đến 21/10 này là mình dc 3 tháng. Có bạn nào rảnh thì đi cùng mình. Chắc mình chết quá. bây h ở cổ đã có 22 hạch rồi. khắp cơ thể đầy hạch khoảng 30 cái. mấy hôm nay mình lại cảm thấy nóng mặt ngây ngấy sốt. cổ, ngực và lưng, mũi có nhiều nốt đỏ ngứa rát. Chạm vào đâu cũng thấy ngứa và rát. da sưng lên. đau nhức trong mẳt. Trời ơi từ trước đên giờ con là người hiền lành ko ác với ai cả sao số phận lại bi thảm quá. Mong trời phật phù hộ cho con qua được kiếp nạn này. Con sẽ sửa sai tu nhân tích đức nhiều.
    Em ko muốn làm người đầu tiên nhiễm H qua OS. ko muốn xn tuần 10 rồi mà lại bị lât kèo đâu. Giá như bây h mình ở SG có thể gặp a Tuấn để tâm sự và có sư tư tin
    Bạn có thể vào chủ đề này : Chủ đề : Anh em ta cùng hẹn ngày đi xét nghiệm đừng để stress đánh ngã quỵ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    A tuấn ơi e ko viết bài dc vào các chủ đề khác lên vào ko viết bài dc mong a mở khía giúp e

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Em đọc cái này chưa nhể: CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    E đã đoc hết rồi. E có stress nhưng e dám khẳng đinh với a Hiếu là biểu hiện của e ko phai stress. Stress làm sao mà nổi hạch toàn thân dc như vậy hả anh. hạch còn to rõ mồn một và cảm giác đau tức nữa. E ko viết dc bài trong cái trang mà anh tuấn gửi cho e mong các anh mở khoá giúp e với

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    E đã đoc hết rồi. E có stress nhưng e dám khẳng đinh với a Hiếu là biểu hiện của e ko phai stress. Stress làm sao mà nổi hạch toàn thân dc như vậy hả anh. hạch còn to rõ mồn một và cảm giác đau tức nữa. E ko viết dc bài trong cái trang mà anh tuấn gửi cho e mong các anh mở khoá giúp e với
    Sau có vụ hạch toàn thân trùi, cái này mới anh chưa nghe bao giờ.. Trang anh Tuấn gởi cho em tất cả đều có thể vào đc mà.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Bạn nghĩ sao nói mình hạch nổi toàn thân,nếu hạch nổi toàn thân bạn còn ngồi trên máy đánh chữ được hả,có nước đang hít thở bằng máy ôxy và người nhà đứng kế bên cầu nguyện thì có.Thôi đi ông Bác SỸ miệt vườn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    ko phai thế đâu a Tuấn ah. giá như có anh ở đâu thì a sẽ kiểm tra e dc ngay. E cũng ko biết là thế nào cho các anh chị hiểu dc bây h. e co 12 cái trước cổ và dưới hàm. bình thường thì ko đau a ạh. nhưng cúi xuông thì hơi dau và vướng. 4 cái sau tai và gáy. ko dau ko vướng. 2 cái 2 bênh nách cảm giác đau trong nách. nhất là về chiều và 4 cái ở 2 bên bẹn lúc thì đau lúc thì ko. Thế liệu e bị nấm cadina lưỡi thì có gây nổi hạch nhiều thê ko anh. E còn có cảm giác hơi đau buốt trong tuỷ răng nữa. môi miêng thù sưng đau ko ăn dc nhiều. A có quen ai ngoài này ko có thể giúp e gặp và đi xn cùng e dc ko ạh. E sợ ko chiu nổi nếu kq + . Nếu mà kq như vậy thì thật bất hạnh cho e. vì e chỉ OS, hầu như tuần nào cũng xn. lần cuối là 10 tuần 3 ngày. combo vào ngày 24,5 ; 27,5 ;30,5 E buồn lắm vì mới đầu tưởng ko có nguy cơ nhưng giờ thì tất cả các tc hiện lên hết rồi. Con yêu bố mẹ. yêu vợ và công chúa nhỏ sắp sinh. Bây h e đang khóc a ạh e biết ko giải quyết dc gì nhưng nước mắt cứ chảy ra

(Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    ko phai thế đâu a Tuấn ah. giá như có anh ở đâu thì a sẽ kiểm tra e dc ngay. E cũng ko biết là thế nào cho các anh chị hiểu dc bây h. e co 12 cái trước cổ và dưới hàm. bình thường thì ko đau a ạh. nhưng cúi xuông thì hơi dau và vướng. 4 cái sau tai và gáy. ko dau ko vướng. 2 cái 2 bênh nách cảm giác đau trong nách. nhất là về chiều và 4 cái ở 2 bên bẹn lúc thì đau lúc thì ko. Thế liệu e bị nấm cadina lưỡi thì có gây nổi hạch nhiều thê ko anh. E còn có cảm giác hơi đau buốt trong tuỷ răng nữa. môi miêng thù sưng đau ko ăn dc nhiều. A có quen ai ngoài này ko có thể giúp e gặp và đi xn cùng e dc ko ạh. E sợ ko chiu nổi nếu kq + . Nếu mà kq như vậy thì thật bất hạnh cho e. vì e chỉ OS, hầu như tuần nào cũng xn. lần cuối là 10 tuần 3 ngày. combo vào ngày 24,5 ; 27,5 ;30,5 E buồn lắm vì mới đầu tưởng ko có nguy cơ nhưng giờ thì tất cả các tc hiện lên hết rồi. Con yêu bố mẹ. yêu vợ và công chúa nhỏ sắp sinh. Bây h e đang khóc a ạh e biết ko giải quyết dc gì nhưng nước mắt cứ chảy ra
    Kết quả xn âm tính ngon thế này mà vẫn xoắn quá. Yên tâm đi nào. Triệu chứng là do stress mà ra cả đừng quan tâm đến triệu chứng làm gì, mà hãy quan tâm đến kết quả xn âm tính kia là ok rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    Thưa a Tuấn chị hà hôm nay là 83 ngày sau nguy cơ e có đi xn hiv elisa ag/ab tại Hồng Ngọc. Với kq này e đã yên tâm 100% dc chưa ạh. hay phải làm vào 90 ngày ạh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,928
    Thưa a Tuấn chị hà hôm nay là 83 ngày sau nguy cơ e có đi xn hiv elisa ag/ab tại Hồng Ngọc. Với kq này e đã yên tâm 100% dc chưa ạh. hay phải làm vào 90 ngày ạh
    Kết quả này bạn đã an toàn rồi yên tâm đi.

(Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    147
    kết quả âm tính ah...chúc mừng bạn... vời kết quả này thì bạn hoàn toàn yên tâm và ko cần phải xn thêm bất kỳ lần nào nữa...

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    rất cảm ơn các anh chị đã giúp đỡ trong thời gian qua

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,928
    rất cảm ơn các anh chị đã giúp đỡ trong thời gian qua
    Bạn đã ổn định tinh thần chuyện của mình,vì vậy Tôi set quyền lại bạn không bị hạn chế theo quy định.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    Vâng e xin cảm ơn Anh Tuấn chị Hà, Anh Hiếu. cac bạn trong diễn đàn và bạn Sinh ở gia lâm đã quan tâm giúp đỡ e trong những tháng ngày khinh hoàng vừa qua

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này