Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su và kich dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su và kich dục bằng miệng

anh giúp dùm em .. em trong một lần QHTD đồng giới ko sử dụng bao cao su nhưng mà em ko làm j cả người đó chí qan hệ bằng miệng cho em thôi ... cho hỏi em có bi nhiễm hiv ko .. mới ngày 20/10 thôi anh
    tại vị bàn tay em xuất hiện nhìu chấm đen giống đồi mồi vậy đó ... xin anh tư vấn gấp giúp em và chỉ em cách ...
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi troilamem Xem bài viết
    anh giúp dùm em .. em trong một lần QHTD đồng giới ko sử dụng bao cao su nhưng mà em ko làm j cả người đó chí qan hệ bằng miệng cho em thôi ... cho hỏi em có bi nhiễm hiv ko .. mới ngày 20/10 thôi anh
    tại vị bàn tay em xuất hiện nhìu chấm đen giống đồi mồi vậy đó ... xin anh tư vấn gấp giúp em và chỉ em cách ...
    Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Oral sex với gay
    Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với
    Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?.

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Giải giáp giúp em: quan hệ bằng miệng

em có nguy cơ bị nhiễm H.. do 4 ngày trước em có QHTD không sử dụng bao .... mà em ko làm j hết người đó chỉ giúp em qan hệ bằng miệng thôi nhưng mà hôm nay bàn tay em có mấy chấm đỏ đen xuất hiện em lo quá mấy anh giup em với .. có cách nào ko bị H ko T.T

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    em có nguy cơ bị nhiễm H.. do 4 ngày trước em có QHTD không sử dụng bao .... mà em ko làm j hết người đó chỉ giúp em qan hệ bằng miệng thôi nhưng mà hôm nay bàn tay em có mấy chấm đỏ đen xuất hiện em lo quá mấy anh giup em với .. có cách nào ko bị H ko T.T
    Quan hệ bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt virus, nhưng quan hệ đường miệng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (như lậu, giang mai, SMG, viêm gan B...).

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    nghe xong cau hỏi của bạn tui cười té ghế
    kích dục banừg miêng ko có nguy cơ với H nhưng có nguy cơ với các bênh std khác, bạn nên để ý thăm khám
    con H ko phải là siêu nhân mà dù có xâm nhập thì làm gì 4 ngày đã quạy tưng bừng như bạn nghĩ, thât khôi hài
    bạn ko có nguy cơ với H nhưng nếu tay bạn có nhìu vết chấm đỏ và ngứa, vài ngày ko khỏi thì nên đi da liễu thăm káhm

Thông tin về chủ đề này