Kết quả 1 đến 20 của 79

Chủ đề: Một hoàn cảnh kêu gọi thành viên giúp đỡ. (catdiemlocnguyen)

Threaded View

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    33
    Hai ngằy nay mệt nhoài nhưng vui lắm cả nhà ơi .Giờ em đang bán bánh ở chợ An phú đông ngay ngã tư đèn xanh đèn đỏ. buổi sáng bán bên đó tời trưa đưa cu bi đi học thì chạy qua bên trường cubi bán luôn , sẵng chiều đón bi về . Cực nhưng vui lắm công an rượt em chạy có cờ , bữa đầu chưa quen mấy ông dân phòng làm khó với thấy em lạ .... hôm sau mua bánh giúp vì thấy còn nhiều .... em bán Từ thứ 2 đến thứ 7. tại ko có học sinh ... chũ nhật tranh thủ ra kể cho mọi người nghe .. nhưng chăc tuần sau em bán hết tuần chạy lên công viên Gia định bán luôn ... cố gắng ...... ngày kiếm cũng được 80 đến trăm ... nếu thấy khách sang thì em bán mắc chút ..học sinh sinh viên công nhân thì lời ít một chút hihii... bữa đầu em lời được 9 mấy ngàn vui lắm ... bữa sau thì ko được như vậy nhưng vẫn vui ...Vậy là cuộc dống gia đình em tạm ổn rùi cám ơn mọi người nhiều lắm ... còn hồ sơ xin việc em cũng làm vừa xong nhờ con bạn xin giúp ... làm tạp vụ lương có cỡ 2 triệu mấy và vài khoản thưởng nếu làm được sẽ chia sẻ với mọi người . Hai ngày dang nắng mệt đuối luôn nhưng kệ ...được cái bánh mì ngọt có ế cũng để qua mấy ngày được nên ko sợ lỗ .....thật lòng em cám ơn mọi người rất nhiều vì sự quan tâm giúp đỡ của mọi người ....mong diễn đàn ngày càng phát triển lớn mạnh và tất cả anh chị em dòng máu quý tộc chúng ta sẽ mãi khõe mạnh và luôn yêu đời .Thân ái

2. Có 3 người đã cảm ơn catdiemlocnguyen cho bài viết bổ ích này:

leecat (25-12-2013),lucky123 (04-12-2013),Tuanmecsedec (17-11-2013)

Thông tin về chủ đề này