E chào anh ch ạ! e xin anh ch tư vấn cho e với ạ.Em năm nay 21 tuổi, tết vừa rồi, hôm mùng 1 tết lúc đấy là 18h e có quan hệ với 1 gmd lúc đầu cô ấy có kích thích dv cho e bằng miệng( lúc đấy không đeo bao) độ 2 phút sau thì e có đeo bcs và quan hệ vs cô ấy quan hệ dc 5 phút e chưa ra, e có hỏi cô ấy là liệu có rách bao dc không, rồi cô rút cái bao đấy ra và lại thay cho e cái bao mới, rồi e tiếp tục quan hệ rồi tàm 7 phút sau e có ra, e nhớ lại 2 lần là bao không có bị rách gì, lúc e ra e còn nhớ cái đầu bao nó còn chúi xuống như cái bóng bay đựng nước, rồi e vào luôn nhà vs lột bao ra và rửa dv lại bằng nước ấm lúc ý của e vẫn còn cứng e vào cởi rửa luôn, e có đến y tế tỉnh kể lại đầu đuôi, thì bác sĩ ở đấy có nói việc quan hệ e co dùng bao thì coi như an toàn , mỗi cái kích thích bằng miệng kia thì có nguy cơ thôi, dv e lúc kích thích bình thường k đau rát gì hết ạ, và e có nói bác sĩ bán thuốc pep cho e uống vì e rất sợ nhưng thực sự e cũng đọc trên diễn đàn nói việc os sex không nhiễm dc hiv, còn về quan hệ dùng bao thì e có nhớ là bao không rách gì, e có thay bao 2 lần cho đến khi ra, lúc e ra e cũng nhớ là cái đầu bao k bị chảy tinh dịch ra gì cả, và khi e dùng pep bác sĩ có ns e là cứ uống 5 ngày rồi đổi lịch uống thứ 2 cố định về đêm và e quan hệ lúc 18h ngày mùng 1 ạ, và e uống pep lúc 11h30 trưa mùng 3 (sau nguy cơ 41h30ph), e uống được 7 ngày theo đúng 11h30 thì sau đó e có đổi lích uống cố định sang 21h30 tối ạ, e chỉ uống chễ 1 lần tàm 2 phút thôi ạ, vậy a cho e hỏi là nguy cơ em có bị không ạ, e uống xong 30 viên pep đến nay là 2 ngày e định không đi xn combo vì nghĩ là e quan hệ an toàn mà chưa chắc cô gái kia đã bị ạ. xin bác sĩ cho e lời khuyên ạ.