Chào các anh chị.

Em có chút chuyện làm căng thẳng suốt 1 tháng nay.
Chả là khoảng 10h sáng hôm 11-3 em có đi công tác xa. Ngay lúc đó, vận chuyển hàng hóa em có sơ ý làm trầy lưng bàn tay bong cả da, chảy máu, nhưng đã khô sau khi em rửa sạch.

Tối làm việc xong cỡ 8h, em có nhậu hơi nhiều, tham gia mát xa này nọ. Cô nhân viên rửa tay em bằng xà phòng nên hơi rát. Em có quan hệ trong nhưng sử dụng BCS. Được 1 2 phút thì bụng em ọc ạch quá nên em đề nghị dùng tay cho lẹ. Lúc quan hệ em có dùng ngón tay của bàn tay bị trầy thủ dâm cho cô gái.

1. Em không biết khi đó tay vẫn còn hơi rát, dịch âm đạo dây vào có gây nhiễm? (dịch của nhân viên ra rất ít, kiểu như mình tự liếm vào tay thôi ạ)
2. Nếu em muốn xét nghiệm cùng lúc giang mai và HIV thì chính xác nhất là nên ngay bây giờ hay 3 tháng ạ? (vì em thấy giang mai và HIV có vài dấu hiệu giống nhau). Hay là em nên XN giang mai trước?
3. Sau 3 tháng nguy cơ thì giang mai vẫn ở giai đoạn 1 phải không ạ? và làm ơn cho em xin hình giang mai giai đoạn 1 được không ạ? (hè tới trời nóng nên người em toàn nổi hạt, dễ liên tưởng...)
4. Cho em hỏi tổng tiền nên đem theo là bao nhiêu cho XN 2 bệnh và phòng hờ tiêm thuốc 1 liều cho giang mai là bao nhiêu ạ?

Em hỏi hơi nhiều ạ. Chung quy là em đang cố tỏ ra bình tĩnh và kiểm soát tình hình. Em đã tìm hiểu kỹ các trường hợp nhưng vẫn lên đây hỏi thăm cho đỡ căng thẳng ạ.
Cám ơn và chúc anh chị tuần mới vui.