Một tháng gần đây... bệnh ùa đến em... em đã điều trị arv bên Nhiệt Đới và rất mừng khi kiểm tra phân tích là không phát hiện nữa... vậy mà niềm vui chưa dc trọn vẹn, vài ngày sau em bị nứt hậu môn.. và đi bệnh viện họ nói phẫu thuật, nhưng khi biết e bị H, họ ko phẫu thuật và cho thuốc uống. Bệnh tình đang dần khỏi.. thì em lại phát ban dị ứng.. đi da liễu kiẻm tra thì nói em đã bị Giang mai nữa... họ chích em mũi thuốc và về em mệt mỏi.. phát dị ứng lên hơn nua.. mong mọi người chỉ giúp em.. em phải làm sao.. khi bị H vào benh viên đieu trị là phải xét nghiệm mà em thì dấu gia đinh.. bệnh j em cũng cam chịu.. có lần vào cấp cuu em phai bỏ về.. vì so nếu xét nghiệm ra nhà em biêt.. nếu kiêm tra nha nhạnh voi trường hop máu em ko phát hiên có kiem tra đc HIV ko mọi nguoi? Còn Giang mai em phai dieu trị sao mọi nguoi... e mún kết thúc cuộc song nay.. nhung em ko the bo gia dinh em.. em con phai lo nhiều thu lam.. thật Long em ko so chết.. cái em so la chua lo dc gì cho gia dinh. Mong mọi nguoi giúp em.. em thật Long cam ơn