e có đi quan hệ với gái mại dâm được 10 tuần rồi. nhưng hôm đó e không thực hiện được hành vi. e đã thực hiện việc hôn cơ thể cụ thể là vai và đầu nhũ hoa ( thơi gian tầm 5s) sau đó có cho 1 ngón tay vào trong AD những chỉ rất nông và hình như có chạm 1 chút vào dịch, những e nhớ trước khi e chạm vào dương vật của e thì e đã chạm vào nhiếu thứ khác chụ thể như ga giường và ngực cô gái ( e không hôn lại ngực). do dương vật không cương nên e không thực hiện được và có dùng tay đó chạm vào dương vật để kích thích nhưng chỉ ở phần da ngoài, cô ấy cũng kích thích cho e. lúc về nhà e có kiểm tra không thấy có vết xước nào trên dương vật. và vào lúc 45 ngày em có đi xét nghiệm ở gold start hải phòng cho kết quả âm tính. bác sĩ cho em hỏi kết quả này khả quan chưa và đây có phải loại xét nghiệm ag/ab combo không ạ. sau 3 tháng có tỷ lệ thay đổi không ạ?

tên xét nghiệm--------------kết quả & đơn vị--------------------chỉ số bình thường------------------------lưu ý
miễn dịch - Immunological (ECLIA)
HIV (COMBO)----------------0,238 NEG COI------------------------(0,000-1,000)----------------------âm tính

mấy cái dấu "----" là e tự viết nhìn cho rõ. trong giấy là dấu cách
em cảm ơn