Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Quan hệ tình dục với gái mại dâm bị lây herpes xét nghiệm test nhanh HIV sau 9thang

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ tình dục với gái mại dâm bị lây herpes xét nghiệm test nhanh HIV sau 9thang

Em chào ban quản trị cùng toàn thể mọi người
    Cách đây 9 tháng em có quan hệ tình dục với GMD có sử dụng BCS ( nhưng không biết trong lúc quan hệ có bị rách không) sau đó 3 tuần em có biểu hiện nổi mụn trên bộ phận sinh dục nên em đi xét nghiệm herpes và test nhanh HIV kết quả dương tính với herpes và âm tính với HIV. Sau đó 9 tháng em lại tái phát herpes sinh dục nên em đi xét nghiệm test nhanh HIV kết quả vẫn âm tính.
    Vậy mọi người cho em hỏi kết quả xét nghiệm test nhanh HIV (sau 9 tháng) âm tính của em đã an toàn chưa ạ. Và tại sao em quan hệ có sử dụng BCS mà vẫn bị lây herpes ở bộ phận sinh dục
    Em xin cảm ợn ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi Xnat Xem bài viết
    Em chào ban quản trị cùng toàn thể mọi người
    Cách đây 9 tháng em có quan hệ tình dục với GMD có sử dụng BCS ( nhưng không biết trong lúc quan hệ có bị rách không) sau đó 3 tuần em có biểu hiện nổi mụn trên bộ phận sinh dục nên em đi xét nghiệm herpes và test nhanh HIV kết quả dương tính với herpes và âm tính với HIV. Sau đó 9 tháng em lại tái phát herpes sinh dục nên em đi xét nghiệm test nhanh HIV kết quả vẫn âm tính.
    Vậy mọi người cho em hỏi kết quả xét nghiệm test nhanh HIV (sau 9 tháng) âm tính của em đã an toàn chưa ạ. Và tại sao em quan hệ có sử dụng BCS mà vẫn bị lây herpes ở bộ phận sinh dục
    Em xin cảm ợn ạ

Cho dù bạn có nguy cơ cao tới tận trời mây luôn,sau 9 tháng âm tính là an toàn 100%,huống chi những gì bạn kể lo lắng thôi,không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Cho dù bạn có nguy cơ cao tới tận trời mây luôn,sau 9 tháng âm tính là an toàn 100%,huống chi những gì bạn kể lo lắng thôi,không có nguy cơ.
    Em cám ơn anh ạ. tại vì e quan hệ tình với gái mại dâm và bị lây herpes sinh dục nên lo lắng không biết có phải bị lây cả hiv không

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi Xnat Xem bài viết
    Em cám ơn anh ạ. tại vì e quan hệ tình với gái mại dâm và bị lây herpes sinh dục nên lo lắng không biết có phải bị lây cả hiv không

Bạn yên tâm 100% đi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm 100% đi.
    Dạ vâng e cảm ơn anh ạ

Thông tin về chủ đề này