Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Tư vấn giúp mình trường hợp đi mátxa kích dục

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

Tư vấn giúp mình trường hợp đi mátxa kích dục

Chào các bạn,
    chào anh Tuấn mecsedec.
    Chuyện là hồi chiều này em có đi tiếp khách thì được khách đẫn đến 1 cơ sở matxa khá mới ở HCM (em ko tiện nêu tên), theo giới thiệu thì giá vé khá mắc nên em cũng ko lăn tăn lắm em cũng biết BJ và matxa không phải là nguy cơ của HIV nhưng chuyện là trong qui trình mát xa ở cơ sở này thì có đoạn em kĩ thuật viên dùng AD (Âm Đạo - lúc này nude 100%) chà chà vào thành Dương Vật và Tinh Hoàn- tuy nhiên DV không đi sâu vào AD cũng như đầu khất hầu như không chạm vào AD, được tầm 5 giây hơn thì mình hoảng hồn (do đó giờ mình khá kĩ chuyện này) nên kêu em kĩ thuật viên dừng lại rồi rửa sạch bằng khăn và xà phòng ngay, lúc đó sợ quá nên mình thôi không matxa nữa mà tính tiền về.
    Mình không biết trường hợp mình có nguy cơ không, đó giờ mình đi mátxa nhiều mà lần đầu gặp ca này. Mình có gặng hỏi thì em ktv đó trả lời là bài mátxa thái là vậy với ở đây khám sức khỏe nhân viên mỗi tháng kể cả bị Viêm Gan B cũng không được vào làm.

Mong các bạn, các anh chị giúp mình.
    Trân trọng cám ơn.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi atuan1987 Xem bài viết
    Chào các bạn,
    chào anh Tuấn mecsedec.
    Chuyện là hồi chiều này em có đi tiếp khách thì được khách đẫn đến 1 cơ sở matxa khá mới ở HCM (em ko tiện nêu tên), theo giới thiệu thì giá vé khá mắc nên em cũng ko lăn tăn lắm em cũng biết BJ và matxa không phải là nguy cơ của HIV nhưng chuyện là trong qui trình mát xa ở cơ sở này thì có đoạn em kĩ thuật viên dùng AD (Âm Đạo - lúc này nude 100%) chà chà vào thành Dương Vật và Tinh Hoàn- tuy nhiên DV không đi sâu vào AD cũng như đầu khất hầu như không chạm vào AD, được tầm 5 giây hơn thì mình hoảng hồn (do đó giờ mình khá kĩ chuyện này) nên kêu em kĩ thuật viên dừng lại rồi rửa sạch bằng khăn và xà phòng ngay, lúc đó sợ quá nên mình thôi không matxa nữa mà tính tiền về.
    Mình không biết trường hợp mình có nguy cơ không, đó giờ mình đi mátxa nhiều mà lần đầu gặp ca này. Mình có gặng hỏi thì em ktv đó trả lời là bài mátxa thái là vậy với ở đây khám sức khỏe nhân viên mỗi tháng kể cả bị Viêm Gan B cũng không được vào làm.

Mong các bạn, các anh chị giúp mình.
    Trân trọng cám ơn.
    Bạn yên tâm không có nguy cơ.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

atuan1987 (05-10-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm không có nguy cơ.
    Cám ơn anh Tuấn Mecsedec, lúc đó tối quá em không nhớ rõ AD có cạ vào đầu khất em không nhưng giai đoạn đó khá ngắn tầm 10s hay 15s.
    Vẫn không sao hả anh Tuấn

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Cám ơn anh Tuấn Mecsedec, lúc đó tối quá em không nhớ rõ AD có cạ vào đầu khất em không nhưng giai đoạn đó khá ngắn tầm 10s hay 15s.

Chỉ quan hệ trực tiếp có xâm nhập từ 1 phút trở lên mới lo bạn.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

atuan1987 (05-10-2019)

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    20
    Không có nguy cơ

8. Những thành viên đã cảm ơn Simon cho bài viết này:

atuan1987 (05-10-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Cám ơn anh Tuấn và anh em nhiều ạh.

Thông tin về chủ đề này