hi anh chị trong ban tư vấn .
vào giữa tháng 5 e có đi nhâu và quan hệ với GMD . lúc đầu co ấy ngậm dương vật em tầm 30-40 giây gì đó, em mang bao vào quan hệ. thì ko bị tột, ko bị rách , e vào nhà vệ kiểm tra và rửa xà phồng 2 lần .
sau đó 1 ngày e có quan hệ 2 cái với 1 bạn nữ ma em quen biêt , nhưng cũng ko rõ các mối quan hệ bạn này có quan hệ nhìu người chưa. bạn nữ này cũng ngận dương vật e khi e qua hệ lần thứ 2 , gận gần 1p30s sau đó e ko xuất tinh đc do dương vật e ko cương cứng khi bạn đó gậm , nên e ko quan hệ nữa và vào nhà vệ sinh rữa sạch dương vật bằng xà phông. khi quan hệ lần đầu thì ko gậm dương vật e mà e chỉ mang bao vào và có kiểm tra bao và rửa 2 lần bằng xà phông.
Sau đó 1 tháng e có đi xet nghiệm : giang mai và viêm gan B . tất cả diều âm tính.
sau đó 10 ngày e với người yêu em ( đang sống chung) quan hệ . người yêu em ko gậm, ko hôn môi (người yêu em ko thích ngậm , ko hôn môi là do e hút thuốc) sau đó người yêu em mang bao cho e . nhưng tối qua lại mang bao ngược ko tuột được , lúc đó e cương cứng . sau đó e mang lại . quan hệ và e có kiểm tra sau khi quan hệ là ko bị rách, hay tuột hết. sau đo e vs người yêu ngủ luôn ko rửa j hết . sáng mai mới rửa.
ngày 01/07 này có đi tiệc cưới gặp lại người yêu cũ . tụi e đã quan hệ. lần đầu là e ko cho ngậm và chỉ mang bao quan hệ. e có ngậm vú , và lấy tai của mình kích thích Âm hộ cô ấy. sao đó e mang bao , em cũng lỡ mang ngược bao vag mang lại và quan hệ. cũng như thói quen e kiểm tra và rửa sạch sau khi quan hệ xong. và quan hệ lần 2 người đó ngậm vú và gậm dương vật khoang 40s và e mang bao vào .cũng kiểm tra sau khi quan hệ như những lần trước và rửa rất kỹ.!
hôm nay 11/07 e thấy lo lo quá . e tự trách mình . bản thân e trước h ko đi như thế này . nếu có là người yêu thôi. e thấy bản thân e sai phạm rất nhiều . bây h e rất hoản loại.
E biết e ko có nguy cơ HIV
Nhưng mong mấy anh chị tư vấn giúp em. e có bị sùi màu gà hai giang mai hay viên ngan B ko? e sợ mình bị sùi mào gà vì ko trị hết được . e sợ mình lây sang cho người yêu em người mà e đang sống chung.
e ân hận những j mà e đã làm " tiền mất tật mang" ôm bệnh thì rất khổ . nếu xảy ra ảnh hưởng công việc, cuộc sống và gia đình ba mẹ biêt chác e sống ko nỗi. e cũng chuẩn bị cưới vợ là người e đang sống , lỡ như cô ấy bị e lây sang thì con cái sau này như thế nào.
Trong đầu e bây h ko làm đc j . stresss lắm a ơi. mấy hôm nay e làm mà ko nhớ j hết.
hôm nay e bị cảm nữa.... e sợ là dấu hiệu ban đâu của bệnh sùi mào gà.
A tuấn ơi mong a giúp em với.
mong các bạn bình an và đọc qua bài mình thì các bạn đừng làm như mình . khổ lắm sống ko xong.
Em cảm ơn a tuấn nhiều lắm ạ