Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Mong được các anh chị tư vấn chứ em ám ảnh quá ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7

Mong được các anh chị tư vấn chứ em ám ảnh quá ạ

Em chào toàn thể các anh chị tư vấn, đặc biệt là anh Tuấn và anh Trường Sinh, những người đã tư vấn giúp đỡ em cách đây 3 năm trước.
    3 năm trước em có các hành vi như liếm ad, có nuốt dịch ad, os nhiều lần (chắc phải hơn trăm lần) và hành vi đưa dv cọ xát ngoài ad và đc các anh tư vấn là ko có nguy cơ, em như đc tái sinh và làm lại cuộc đời.
    Hiện nay em đã kết hôn và có một con trai kháu khỉnh, cháu đc gần 3t, 2 tháng trở lại đây cháu ngày càng xuấ hiện các bệnh liên quan tới hệ miễn dịch như liên cầu khuẩn gây tróc da đầu, mụn đầu đinh, đến nỗi cháu chỉ cần mút ngón tay khi đi ngủ cũng bị nhiễm trùng nặng, lở loét và đưa đi bs tiểu phẫu khâu lại ngón tay hết 3 tuần mới lành. Hiện tại cháu đang viêm nhiễm bpsd... Các bệnh lý này ngày càng dồn dập hơn đều liên quan tới hệ miễn dịch.
    Ko biết có phải em đã nhiễm hiv từ khi kết hôn và đang chứng kiến vợ con em chết dần ko ạ, em ngủ thường bị ác mộg vì quá áp lực, mong anh chị tư vấn em phải làm sao ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi jaychouchou Xem bài viết
    Em chào toàn thể các anh chị tư vấn, đặc biệt là anh Tuấn và anh Trường Sinh, những người đã tư vấn giúp đỡ em cách đây 3 năm trước.
    3 năm trước em có các hành vi như liếm ad, có nuốt dịch ad, os nhiều lần (chắc phải hơn trăm lần) và hành vi đưa dv cọ xát ngoài ad và đc các anh tư vấn là ko có nguy cơ, em như đc tái sinh và làm lại cuộc đời.
    Hiện nay em đã kết hôn và có một con trai kháu khỉnh, cháu đc gần 3t, 2 tháng trở lại đây cháu ngày càng xuấ hiện các bệnh liên quan tới hệ miễn dịch như liên cầu khuẩn gây tróc da đầu, mụn đầu đinh, đến nỗi cháu chỉ cần mút ngón tay khi đi ngủ cũng bị nhiễm trùng nặng, lở loét và đưa đi bs tiểu phẫu khâu lại ngón tay hết 3 tuần mới lành. Hiện tại cháu đang viêm nhiễm bpsd... Các bệnh lý này ngày càng dồn dập hơn đều liên quan tới hệ miễn dịch.
    Ko biết có phải em đã nhiễm hiv từ khi kết hôn và đang chứng kiến vợ con em chết dần ko ạ, em ngủ thường bị ác mộg vì quá áp lực, mong anh chị tư vấn em phải làm sao ạ
    Bạn đang lo lắng suy diễn tào lao rồi nhé.Ngồi ở đây suy diễn tại sao không đi xét nghiệm bản thân mình là có câu trả lời cho mình.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Em ko đủ dũng cảm đối diện với sự thật nếu có bệnh thì tan nát hết anh ơi hic

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    3 năm trước em nhận đc tư vấn là hoàn toàn yên tâm ko có nguy cơ anh ạ, em lo lắm

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em ko đủ dũng cảm đối diện với sự thật nếu có bệnh thì tan nát hết anh ơi hic
    3 năm trước em nhận đc tư vấn là hoàn toàn yên tâm ko có nguy cơ anh ạ, em lo lắm

Bạn lo lắng vậy sao không đi XN mà chỉ biết ngồi nhà suy diễn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Dạ khi anh vào phải hoàn cảnh như những người giống em, có gia đình vợ con êm ấm anh mới hiểu đc xét nghiêm h nó áp lực lớn đến thế nào, ko phải chỉ đơn giản như kiểu ờ, đi xét nghiệm, đơn giản thôi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    3 năm trước bqt tư vấn em khẳng định ko cơ nguy cơ, cứ yên tâm lập gia đình giờ lại khuyên em đi xét nghiêm cho chắc em ko biết thế nào luôn

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    3 năm trước bqt tư vấn em khẳng định ko cơ nguy cơ, cứ yên tâm lập gia đình giờ lại khuyên em đi xét nghiêm cho chắc em ko biết thế nào luôn
    Nếu bạn đã được tư vấn rồi thì vào đọc lại. BQT không khuyên bạn XN, nhưng vì chuyện đã lâu mà giờ bạn lại lo lắng suy diễn lung tung thì chỉ có XN mới giải tỏa được tâm lý.

Vì bạn đã được tư vấn nên chủ đề này BQT thấy không cần thiết nữa.

Thông tin về chủ đề này