Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Lâu rồi mới tự xét nghiệm lại HIV tại nhà

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Lâu rồi mới tự xét nghiệm lại HIV tại nhà

Lâu lắm rồi mới quay lại diễn đàn, hơn chục năm rồi em không nhớ nick cũ nữa nên em xin phép tạo nick mới.
    Chúc quý anh chị và các bạn bè dồi dào sức khoẻ.
    Nhớ hồi đó 2013 em có qhe với gmd không dùng bcs, sau đó uống PEP và được a Tuấn và chị Hà động viên trong những ngày tháng suy sụp đó. Chục năm rồi nay em mới quay lại diễn đàn.
    Lâu lắm rồi không test hiv, nay em test bằng oralquick để kiểm tra lại sức khoẻ.

Anh chị em có nguy cơ trên 30 ngay mà chưa có điều kiện đến viện thì có thể test tạm bằng nước bọt tại nhà để bớt căng thẳng. Em nghe nói spham của Mỹ nên độ chính xác khá tốt.
    ads
    Lần sửa cuối bởi romanhhung, ngày 06-06-2023 lúc 16:36.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi romanhhung Xem bài viết
    Lâu lắm rồi mới quay lại diễn đàn, hơn chục năm rồi em không nhớ nick cũ nữa nên em xin phép tạo nick mới.
    Chúc quý anh chị và các bạn bè dồi dào sức khoẻ.
    Nhớ hồi đó 2013 em có qhe với gmd không dùng bcs, sau đó uống PEP và được a Tuấn và chị Hà động viên trong những ngày tháng suy sụp đó. Chục năm rồi nay em mới quay lại diễn đàn.
    Lâu lắm rồi không test hiv, nay em test bằng oralquick để kiểm tra lại sức khoẻ.

Anh chị em có nguy cơ trên 30 ngay mà chưa có điều kiện đến viện thì có thể test tạm bằng nước bọt tại nhà để bớt căng thẳng. Em nghe nói spham của Mỹ nên độ chính xác khá tốt.
    Cũng khả quan rồi em.

Thông tin về chủ đề này